Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ghép Ảnh] Một số PIC Photoshop đầu tay của mình , Cần lời khuyên ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Justin Windd, 26/6/14.

Lượt xem: 2,218

1. Justin Windd Mới đăng kí

Assassin'S
    Ghost Rider.
    Mình còn là Newbie mới vào nghề thôi :"> Mọi người có kinh nghiệm mong chỉ bảo thêm cho mình ạ !
    Tự nhận xét thì mình thấy 2 PIC này hoàn toàn không ổn , Màu sắc + Độ tinh xảo + Không giống ảnh chụp. Mọi người có thể chỉ cho mình vài chiêu được không nhỉ :)

...
    sharinegan thích bài viết này
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Không biết nói sao :)) luyện nhiều lên tay thôi thớt à O:-)
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

pic 1 tỷ lệ người và thân không liên quan gì tới nhau :D zữ làm kỷ niệm sau này up level bạn bỏ ra xem lại :">
  4. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Lời khuyên cho bạn là nên đọc nhiều tut hướng dẫn này, chăm tìm hiểu, lên mạng coi mấy cái topic này nọ, nhìn vào học hỏi này, rồi coi comment đồ,... chỉ có con đường tự mò, tự ngẫm mới mau lên tay được.Chứ tình hình hiện tại là bạn đang gặp rất nhiều thứ mà không thể nói rõ ra hết được :D.
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

;)) thân rất to nhưng đầu thì khá là khiêm tốn, bức 2 ghép gì chưa rõ:v :v thực sự là newbie quá nên chẳng bik góp ý thế nào:v :v tut thì google nhiều lắm, chúc bạn mau lên level

Ủng hộ diễn đàn