Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Ghóp ý - hỏi đáp ] Vấn đề chèn link vào comment

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi eridani, 28/5/13.

Lượt xem: 11,623

1. eridani Thành viên cấp 2

Mình tìm chủ đề này trên trang nhưng không thấy , không biết đã có hay chưa .
    Vấn đề gặp phải là khi chèn link vào comment thì những link dài thì bị thay đổi bằng cách chuyển sang ( ... ) nhưng khi click vào link thì không link bị hỏng không ra đúng trang như ban đầu định cho vào =((
    Ban quản trị có thể hướng dẫn hoạc có cách giải quyết nào không ạ

...
  2. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Đó là do nó tự rút gọn cho ngắn bớt thôi chứ có gì đâu . quan trọng là khi bạn click vào thì nó ra đúng link là dc, và bạn muốn xem link đó nó như thế nào thì lúc nó hiện ra trang web của link đó bạn chỉ việc copy link trên trình duyệt là xem dc đầy đủ các ký tự trong link mà ...
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nó bị rút gọn lại, click vào vẫn là link đó thôi! Làm gì có chuyện bị biến đổi link hả bạn?
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cái này thì có ảnh hưởng gì đâu nhỉ @@!. Rút gọn link thì cũng thế mà lại càng gọn và đẹp chứ sao :-?
  5. eridani

eridani Thành viên cấp 2

6. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

không dẫn tới được thì chỉ có trường hợp link đưa vào là link chết chứ làm gì có chuyện link tự đổi đâu
  7. eridani

eridani Thành viên cấp 2

nhân tiện cho mình hỏi luôn là sao mình không thấy chỗ trích dẫn bài ( quote ) của các comment ạ
  8. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Ở ngay trong bảng viết CMt ấy nó có dạng là dấu ngoặc kép màu xanh ấy "
  9. tinhtrieuan

tinhtrieuan Mới đăng kí

mình cũng thấy trang họ tự rút chứ mình đâu rút thủ công

Ủng hộ diễn đàn