Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giảm giá mua tên miền .com tại Godaddy tháng 7/2013 chỉ 2,95$

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 6/7/13.

Lượt xem: 3,797

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Lâu rồi không share code giảm giá mua tên miền Godaddy cho anh em, giờ code 0.99$ nó chẳng còn cho Việt Nam chơi nữa nên đành mua code cao hơn tí, nhưng 2,95$ cũng là ngon lành rồi, vẫn ngon hơn so với cái giá gốc là 10$ đúng không nào :D

Hình ảnh mang tính chất minh họa :))

Theo như Godaddy thì coupon này dùng dc 3 lần dùng đăng ký mới và transfer cho domain .Com Trên 1 Khách Hàng. Không thanh toán được bằng Paypal, chỉ có thể thanh toán bằng card VISA thôi nhé anh em, còn muốn có thẻ VISA thì ra ACB đăng ký 30' là có ngay, nhanh gọn lẹ.

Bạn có thể click vào đây để đăng ký!

Hoặc không thì vào website Godaddy, chọn tên miền, rồi checkout, lúc checkout điền 1 trong 2 mã giảm giá sau đây: gtngcuk06 / iap299c

Chúc các bạn thành công và sở hữu 1 tên miền đẹp cho website/blog của bạn :D

...
    sonhaieu, dongvu, thaituan_boy_dt1 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chả hiểu sao mình vừa test code này cho bạn mình thì ko được, quái lạ thế, rõ ràng nhiều người test đc, nhiều người test đc, cùng là VISA ở Việt Nam mà :(

Có cái code 6$ test thử thì thành công: iap599v1 đắt gấp đôi rồi :-<
  3. Ryan Mai

Ryan Mai Thành viên cấp 2

Trả tiền hàng tháng hay sao a?
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hàng năm :)
  5. Ryan Mai

Ryan Mai Thành viên cấp 2

Woa.. cũng đã quá
  6. Truong Văn

Truong Văn Mới đăng kí

Không có thẻ visa có thể mua và thanh toán bằng cách nào nữa không bạn.
  7. anhtuanvo

anhtuanvo Mới đăng kí

hiện tại namecheap.com đang có ma giam gia ten mien cho .com và .net khá rẻ.. các bạn có thể xem chương trình này
    p/s: mình chưa post đc link. mấy bạn vào đây nhé => omgdiscount.com/ten-mien-com-net-org-chi-6-99-dung-duoc-paypal/

Ủng hộ diễn đàn