Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới thiệu group Facebook Việt Designer khu vực miền Bắc để anh em tham gia giao lưu

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 14/5/15.

Lượt xem: 46,541

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Đã hơn 1 năm rồi ở miền Bắc chưa có một hoạt động giao lưu offline nào, mỗi lần tổ chức offline cho miền Nam, miền Trung hay miền Tây đều có một số member thắc mắc than phiền vì sao miền Bắc không thấy đâu, và thực sự mình cũng rất tiếc vì điều này :(

Thực ra thì ngay từ những ngày đầu Việt Designer thành lập thì đã có rất rất nhiều buổi offlinemiền Bắc rất vui, rất sôi động, các bạn có thể vào ngay box Offline của diễn đàn để tìm những topic offline đó. Tuy nhiên vì một số lý do tế nhị mà hơn năm qua miền Bắc hầu như không hề có hoạt động nào.

Và qua thảo luận với một số member tâm huyết ở miền Bắc (cụ thể là bạn King ThànhAnJack Bean) quyết định sẽ đốt lại lửa đam mê cho anh em miền Bắc bằng việc tổ chức các buổi offline giao lưu cho anh em. Và để tiện theo dõi các thông tin offline cũng như dễ dàng giao lưu kết bạn hơn mình xin lập thêm 1 group trên Facebook dành cho member miền Bắc. Anh em nào có dùng Facebook thì vào đường link sau để tham gia group nhé:
    ==> https://www.facebook.com/groups/VietDesignerMienBac/

Và sau đây là 1 số hình offline rất hoành tráng trong quá khứ của thành viên khu vực phía Bắc (hơi bị nhiều girl xinh :3)

Thật ra thì có nhiều ảnh lắm, nhưng thất lạc hết rồi, còn rất nhiều ảnh hot girl của Việt Designer mà tìm hoài không thấy, anh em nào có thì bổ sung giúp nhé :3

À quên nữa! Hiện tại mình rất cần những anh em nào ở Hà Nội có tâm huyết vì cộng đồng và có kinh nghiệm tổ chức offline, thông thuốc quán xá ở Hà Nội thì đừng ngại inbox vào Facebook mình ở địa chỉ https://www.facebook.com/phamhuudu2 để cùng nhau thảo luận để phát triển hoạt động ở miền Bắc thêm sôi nổi nha :D

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ô! Có mình kìa :))
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Sắp tới là sinh nhật VietDesigner 4 tuổi. Chắc khu vực ngoài Bắc làm một bữa lớn quá :">
    Gió Mùa thích bài viết này
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

hóng gruop này lâu lắm rồi :)
  5. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

Tổ chức ở Khu công nghiệp đồ sơn hải phòng thì ngon
  6. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Anh Dư ơi buổi Off này tổ chức bao giờ thế, muốn tham gia mà không biết thông tin gì về vụ này luôn
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hình như bạn chưa chịu đọc nội dung mình ghi ở topic này, phiền bạn đọc hết giúp mình nhé, có bao nhiêu chữ đâu cauvongtinhyeu ;)
    QC Anh Tuấn thích bài viết này
  8. Jack Bean

Jack Bean Phụ trách offline miền Bắc

Chào các bác, em đã trở lại và ăn hại gấp đôi :v
    yumi-6720 thích bài viết này
  9. Bia Hơi Lạc Luộc

Bia Hơi Lạc Luộc Mới đăng kí

Off đi anh em, chia sẻ kinh nghiệm chụp ảnh đẹp cái nào :D
  10. cauvongtinhyeu

Hì hì. Tại e không nhìn thấy thời gian nên không biết :D:D:D
  11. cauvongtinhyeu

Vụ này là cuối năm 2013 thì phải, cũng lâu phết roài
  12. Seven_K

Seven_K Thành viên cấp 1

13. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

hehe tham gia group ngay nào các bạn :D
  14. duytady

duytady Thành viên cấp 1

<3 iu lun
  15. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Kì tới này có khi đề nghị ae mang theo ít doping cho tăng hưng phấn sáng tác nghệ thuật quá =)) Chứ già rồi k trụ được mấy tăng cuối 8-X
  16. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Đã đc add :3 Sắp tới sinh nhật vds có vụ áo nào ko bác Phạm Hữu Dư nhỉ? Mấy năm rồi chưa có cái áo để mặc :))
  17. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

Quất lâm thôi :v :v
  18. hai_data

hai_data Banned

mấy em gái xinh thế
  19. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) tổ chức làm áo đê ,
  20. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

bác phuongthustudio có gần siêu thị Hoàng Hà ở Mạ Khê hok vậy ?
    phuongthustudio thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn