Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới thiệu phần mềm chat SMS miễn phí Kakao Talk.

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi chicksieuway, 23/1/13.

Lượt xem: 2,421

1. chicksieuway Banned

Giới thiệu phần mềm chat SMS miễn phí Kakao Talk.
    Xịn giới thiệu tới anh chị em diễn đàn …. phần miền chat và chia sẻ thông tin rất phổ biến hiện nay
    Trước tiên mình xin giới thiệu về Kakaotalk và các chức năng mà phần mềm này hỗ trợ
    Điều trước tiên mình đánh giá cao ở phần mềm này là sự hỗ trợ quản lý bằng số điện thoại tương tự như viber thay vì quản lý bằng ID như yahoo, google talk hay skype, điều này rất thuận tiện, đăng nhập quản lý tất cả bằng số điện thoại nên chỉ cần một người bạn đăng nhập vào kakaotalk bạn sẽ có tên người bạn đó trong danh sách kakaotalk của mình vì đã có lưu họ trong danh bạ.
    Đặc biệt khi lưu các số điện thoại nước ngoài nếu chúng ta lưu đầy đủ mã quốc gia và số điện thoại thì trong KakaoTalk cũng hiển thị đầy đủ. Điều này rất hữu ích cho anh chị em có người thân hoặc bạn bè ở nước ngoài

Download tại đây

Thông tin thêm về phần mềm
    Hỗ trợ ngôn ngữ bản địa Tiếng Anh, Tiếng Hàn và Tiếng Nhật

Chức năng tìm kiếm bạn

Đăng nhập favorite friends

Group chat - Phần mềm này mình đánh giá khá hay ở điểm này

Chia sẻ Hình Ảnh và Video

Tự động tìm kiếm bạn Chat khi đã có số điện thoại được lưu trong danh bạ

Tìm kiếm bạn khi biết KakaoTalk IDs

Xem thông tin profile của bạn bè

Đặt password bảo đảm thông tin cá nhân được giữ kín

Lựa chọn background cho chat room