Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em xoá bỏ ngấn bụng này với :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nhoxwin507, 31/7/13.

Lượt xem: 6,969

1. nhoxwin507 Mới đăng kí

Nhiều khi ngồi sẽ tạo nên những ngấn bụng như hình trên em thắc mắc không biết làm sao xoá bỏ được,không có hình nên e search google đc hình như vầy mong mọi người giúp đỡ. Em cám ơn :)

...
  2. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Dùng filter liquify trên photoshop đi bạn :)
  3. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Không biết có phải diễn viên Lindsay Lohan không nhỉ, nhìn khiếp quá :O
  4. cutit

cutit Thành viên cấp 3

phucphamh sao không nâng nốt một số chỗ lên cho nó đỡ kiếp :)
  5. cutit

cutit Thành viên cấp 3

trên cs5 cũng có Fill mà 8-}
  6. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Thi đang bảo trên cs6 và cs5 đều có Fill còn trên cs3 thi chịu tại không dùng lên hem biết:)
  7. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

cutit làm chơi thôi, chứ rảnh đâu mà đi tút ảnh chẳng liên quan gì hết, mất thời gian vô ích :))
  8. cutit

cutit Thành viên cấp 3

phucphamh tưởng bác rảnh ngồi nhiệt tình giúp đỡ...
  9. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Dùng Clone stamp vẫn là cách kinh điển nhất :))))
    cutit thích bài viết này
  10. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Mà từ hồi vào VDS chưa nhờ vả phát nào hum nào kiếm hình nhờ vả phát xem các pro troll thế nào hihi
  11. nhoxwin507

nhoxwin507 Mới đăng kí

em còn gà các bạn nói chưa hiểu cho lắm,có thể chỉ e chi tiết hơn 1 xiu được không? cám ơn các bác

Ủng hộ diễn đàn