Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

"Giữa đường đời tấp nập" - xin nhận xét của các bác (chụp cho shop quần áo)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Vip Siro, 19/1/15.

Lượt xem: 2,385

1. Vip Siro Thành viên cấp 1

Ảnh em chụp bằng 600D 50 1.8
    (Đã qua Lightroom + Photoshop)

#1:

Các bác add em trên Flickr để xem hết mấy cái nữa nhaz
    flickr.com/vipsiro

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/1/15
    Phạm Hữu Dưbeastar thích bài viết này.
  2. Lê Đức Minh

Lê Đức Minh Thành viên cấp 1

nếu chụp cho shop quần áo thì cảm giác như nó bình thường quá , ko có có hơi hướm gì là quảng cáo cho shop quần áo và ko có cơ sở khách hàng xem tấm hình này xong sẽ muốn mua quần áo .
    Tấm này mình thấy giống như ảnh đi dự thi nhiếp ảnh hơn là quảng cáo hay giúp ích gì đó cho một shop quần áo . Ảnh có giá trị nghệ thuật cao , nhưng sẽ là điểm dưới trung bình nếu nó được chấm theo tiêu chí giúp ích gì đó cho shop quần ráo thời trang .
    Mình nhận xét thẳng thắn , có gì ko vừa ý đừng giận nhé , đây chỉ là ý kiến cá nhân và mình chỉ xem được một tấm này , mấy tấm kia chưa biết .
    Vip Siro thích bài viết này
  3. Vip Siro

Vip Siro Thành viên cấp 1

Bác thẳng thắn quá =))
    Có điều ảnh chụp để bán khác bác ơi. Bác vào flickr xem mới nhìn thấy.
  4. beastar

beastar Banned

Nhìn bức ảnh này xong mình thấy thích cái áo mà bạn đó đnag mặc -> bạn đã thành công đc 1 nửa r đó :D
  5. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

Mạng thì sida mà vào mấy topix toàn ảnh cực đại , ko kiên nhẫn load ! no cmt
    Kelieumang_hueVip Siro thích bài viết này.
  6. Vip Siro

Trước em có hỏi tut blend màu của anh Thắng Hoàng ở PhiêuStudio nhưng hem đc hồi âm, ngồi mò nhưng cũng ko ra giống, chỉ đến cỡ này ;_;
  7. DamVan

DamVan Banned

đẹp đó bạn!! :x
  8. Vip Siro

Thanks bác. Mua áo ủng hộ em nhaz =))
  9. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Lag quá bác ơi!:-w

Ủng hộ diễn đàn