Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp cái này chắc nhanh thôi ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Đạo Trần1111, 21/8/15.

Lượt xem: 1,838

1. Đạo Trần1111 Mới đăng kí

Em có file Pdf này, nhưng trang 1 với trang 15 bị lệch. các bác chỉnh giúp em với ạ, để em in ra học cho dễ ạ
    Code:
    https://docs.google.com/file/d/0B6SQrGYIl9ssUTd1SXlTMXNDSjg/edit[CODE]

Em tặng luôn video của  văn bản cho bác nào muốn hcoj tiếng anh như người MỸ luôn
    [CODE]www.youtube.com/playlist?list=PLos0wxZzgmGT9lXnOdE0FcqXfAgBAASqw[CODE]

...
  2. ChiVas18

ChiVas18 Thành viên cấp 2

nhờ giúp mà biết nhanh thôi.còn up bên google doc bố đời à.nói thằng ra là tao biết nhưng tao ko giúp ấy:))
  3. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Công nhận nhanh thật . Thớt thích NHỜ hay VẢ :))
  4. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Cái này bạn in vẫn bình thường mà bạn. Anh em trên 4rum ko muốn giúp thì bạn thử in ra xong nhờ mấy anh photocoppy căn chỉnh cho chuẩn cũng đc mà.
    Đạo Trần1111 thích bài viết này
  5. BlackWhite

BlackWhite Thành viên cấp 3

bạn thử search các phần mềm edit file pdf xem sao
  6. thanhtaitl

thanhtaitl Thành viên cấp 2

file ảnh mà, haiz, giống sờ can ra quá
  7. Nguyên Mjken

Nguyên Mjken Thành viên cấp 1

thể loại này mời nè. để nghiêng k học được hả thớt?
  8. Đạo Trần1111

Đạo Trần1111 Mới đăng kí

MOng các bác thông cảm ạ
    Em là newbie , chưa am hiểu phong cách làm việc của các bác, chứ không phải em bố đời đâu ạ.
    Em xin nhận lỗi và xin thu nhận các góp ý ạ!
    Thôi để mai em đem ra quán in
    badboy2000320 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn