Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ đã cài plugin Corel KnockOut 2.0 nhưng không hiện trong photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi skynet658, 5/8/15.

Lượt xem: 5,142

1. skynet658 Mới đăng kí

máy em xài win8.1 64bit, đã cài plugin này rồi mà không hiện trong photoshop gì hết

các thím giúp em với :">

...
  2. skynet658

skynet658 Mới đăng kí

3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Hướng dẩn cài đặt
    Nhấp lên Folder : knockout2.0 > Nhấp File : setup để bắt đầu cài đặt > Nest > Yes
    Ra bảng SerialNumber Page , hàng name nhập tên bạn – hàng SerialNumber nhập key vào ( KO20CRD-0019351-RKU) > Next > Next
    Chú ý : Nhấp Nút Browse > Đến Ổ C > Program Files > Adobe > Adobe Photoshop ( tùy theo bạn dang sử dụng Phiên bản nào ) > Plug-ins > Ok
    chọn đúng đường dẫn thì Plug-Ins nầy mới hiện trong Filter của Photoshop

Bạn đã thấy đường dẫn vị trí của Plug-in này trong Photoshop > Next > Chạy cài đặt > Next
    Nhấp : Different Registration Method >

Chú ý : Loại bỏ dấu chọn trước chữ I would like to receive special offers , product updates , and other information > Cancel > Never Register > Finish

vậy là bạn đả cài đặt thành công
  4. skynet658

skynet658 Mới đăng kí

mình làm đúng như bạn nói mà :(
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

vậy thì bạn chọn đường dẫn ở Program Files (86) để cài trên phiên bản PS 32 bit thôi. Có thể nó không thích hợp trên PS 64bit

Ủng hộ diễn đàn