Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Khôi phục tài khoản bị facebook xóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi kenminhthien, 9/7/13.

Lượt xem: 34,946

1. kenminhthien Thành viên cấp 2

Số là tài khoản chính của mình là Nguyễn Hoàng Trường Sa , mình tạo acc phụ để làm việc (Mình làm bên SEO), mình vào acc chính thêm quyền admin cho acc phụ 5,6 trang cùng lúc. Sau khi thêm vài trang thì facebook cho get out và tới giờ mình không vô lại tài khoản của mình được (từ hôm 4/7).
    Giờ mình vào facebook, đăng nhập vào thì facebook hiện cái thông báo như hình sau:
    Mình có đọc vài trang nước ngoài, họ cũng bị, họ khuyên gửi thư đến info@facebook.com , appeals@facebook.com, disabled@facebook.com. Để trình bày lý do. Nhưng mình chưa viết lần nào nên không biết cách viết. Bạn nào giúp mình với.
    Có ai từng bị giống mình không... :'( acc này là acc chính, mình dùng mấy năm rồi hjz.

...
  2. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

Giúp với mọi người ơi.
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam​
    Độc lập - Tự do - Hạnh phúc​
    * * * ​
    ĐƠN XIN MỞ LẠI TÀI KHOẢN FACEBOOK
    Kính gửi: Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân, các cơ quan Đảng úy, chính quyền thành phố. Kính gửi BĐH Facebook, Kính gửi anh Mark Zinger bird.
    Tôi tên là: Nguyễn Hoàng Trường Sa
    Tôi viết đơn này kính mong các vị mở lại tài khoản facebook cho tôi! Số là không biết vì vô ý hay hữu ý mà tôi đã làm 1 việc gì đó không rõ là việc gì khiến cho tài khoản của tôi lập tức bị logout và không thể nào login từ đó tới h được nữa.
    Vậy kính mong BĐH chấp thuận mở lại tài khoản facebook cho tôi. Tôi hứa sẽ chép bài và làm bài đầy đủ.
    Ký tên
    Roẹt roẹt!
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đã bị khóa kiểu này thì khó mở lắm @@! Chắc vi phạm gì lớn đây :-?
  5. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

hình như tài khoản bị xóa mất rùi.
    :(
  6. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

Nguyễn Tất Thắng Tớ cũng viết mail tựa tựa như thế (:|
    Dù Kun VietDesigner : Tớ tạo cái acc thứ 2 để làm việc, set acc thứ 2 thành admin một số page và group mình đang quản lý. Do mình làm nhiều page cũng một lúc nên facebook nó cho mình get out. nhưng mà mình hk biết làm gì để chứng minh là chủ để lấy lại acc chính hjz.
    nhtra : Nó xóa hết tất cả bài viết của tớ luôn :((
    nhtra thích bài viết này
  7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

xin cái công chứng hộ khẩu và CMND rồi gửi lên FB nhé
  8. N.mT

N.mT Thành viên cấp 1

Có lẽ phải xin hỗ trợ từ Facebook thì mong còn được :))
  9. Vô Vồ Vập

Vô Vồ Vập Thành viên cấp 1

Scan chứng minh thư gửi cho Mark Zuckerberg :))

Ủng hộ diễn đàn