Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Không cờ rắc được photoshop CS5 Extended

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi trieudhcn, 20/11/14.

Lượt xem: 2,108

1. trieudhcn Thành viên cấp 1

Mình cài vào rồi và cũng cờ rắc rồi nhưng sao cái dòng complete/update adobe.... nó không bị mờ vậy, có bạn nào bị trường hợp như vậy không, giúp mình với.
    Thanks All !!!

...
  2. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Nếu nó báo chưa có bản quyền và đòi phải nhập key thì mới có vấn đề
    Nếu bác làm chính xác 100% hướng dẫn cờ rắc là ok rồi, khỏi phải lo
    Trc' mình lười đọc làm sai 1 vài cái nên nó bảo thiếu key, cờ rắc lại thì mất Extended nên phải gỡ hết làm lại từ đầu :D
    trieudhcn thích bài viết này
  3. trieudhcn

trieudhcn Thành viên cấp 1

Lúc trước mình cờ rắc vẫn ok, nhưng mới cài lại win giờ cờ rắc lại thì bị như vậy. mình xài thì chưa thấy nó báo gì hết, nhưng nó không giống lúc trước mình cờ rắc nên thấy hơi kỳ kỳ. k biết có cao thủ nào chỉ cách khắc phục giúp được không. ^:)^^:)^
  4. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

Rồi sao lại ko. Bác muốn nó mờ đi à
  5. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Không báo thì bác kệ đời nó
    Làm mờ cái đó làm gì?
    Có khi xài mấy ngày là nó tự mờ ak :D
  6. trieudhcn

trieudhcn Thành viên cấp 1

thì mình nhớ sau khi cờ rắc xong là 3 dòng đó đều mờ hết mà, sao của mình dòng update và dòng mình đánh dấu nó không ẩn đi nên mình mới thắc mắc xíu. để mình xài thử vài hôm xem sao. :-bd:-bd
  7. cuikho

cuikho Thành viên cấp 1

cờ rắc cs5 hay 6 hồi trước mình cũng bị vậy lý do thì như mình gặp là do bạn cài rồi gỡ chưa sạch sau đó cài lại bị vậy. thứ 2 là do bạn chỉ chép đè file ab .dll gì ý với lại sửa host thôi. bạn lên gỡ sạch bằng your unistall hay remo unistall ... sau cài lại và cờ rắc bằng patch sẽ tốt hơn và có 3d nữa.
  8. Loong

Loong Thành viên cấp 1

cuikho như nào là gỡ sạch bác nhỉ ? ngoài photoshop phải gỡ hết các phần mềm adobe khác sao ?

Ủng hộ diễn đàn