Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ làm web đơn giản. có hậu tạ!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi ducthang007, 15/12/12.

Lượt xem: 2,327

1. ducthang007 Mới đăng kí

Dear toàn thể các anh em pro trong 4r. em đang có 1 kệ hoạch làm 1 web cá nhân đơn giản để tặng bà xã nhân dịp noel. tên miền và hosting em đã đăng ký. code web đã có và được viết bàng HTML, các huynh nào có thể giúp đỡ em chình sửa lại đôi chút và ngắm nghía, cho ý kiến và lời khuyên để em có thể hoàn thành tác phẩm của em đúng theo kế hoạch. xin hãy để lại sdt, em sẽ chủ động liên lạc và nhờ các huynh chỉ đẫn, em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

...
  2. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

bạn có thể liên lạc qua facebook của m nhé. Alo Picasso. hoặc trực tiếp trên diễn đàn
    ducthang007 thích bài viết này
  3. ducthang007

ducthang007 Mới đăng kí

có phải có ảnh thằng bé cởi trần ko bạn :D ban cho minh xin sdt dc chứ
  4. vhquocminhit

5. ducthang007

ducthang007 Mới đăng kí

Vì là sắp đến noel rồi nên mình chưa biết phải cài đặt hay chình sửa hoặc thiết kế gì cho web của mình. code viết web thì có 1 người bạn cho mình rồi giờ cần chỉnh sửa và làm việc với cài web của mình thôi. bạn giúp mình dc chứ
  6. Ất Ơ VietDesigner

Ất Ơ VietDesigner Mới đăng kí

Face mình đây ! hi vọng giúp đc bạn :
    facebook.com/trungthe.ls
  7. vhquocminhit

bạn up web lên cho mình xem thì mình mới góp y đc chứ bạn nói thế thì sao mình bik đằng nào mà giúp =.="
  8. ducthang007

ducthang007 Mới đăng kí

Cho mình sdt đi mình sẽ call và nói rõ hơn chứ viết trên này mình ko biết viết như thế nào nữa.
  9. vhquocminhit

01689.995.442 hên xui nhé :)
  10. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Bạn muốn hỏi thì cho cái giao diện lên để còn biết đường mà lần chứ
  11. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Em có thể giúp bác phần giao diện và phần code
    01217467928
  12. vhquocminhit