Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp Đỡ] Rename danh mục theme forest

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi zimkenx1, 11/5/15.

Lượt xem: 2,277

1. zimkenx1 Mới đăng kí

Hiện em đang setup 1 trang wordpress và em đang sử dụng theme flatsome . Em có 1 vấn đề là khi em bấm vào xem sản phẩm kéo xuống phần sản phẩm liên quan thì em không thể sửa từ RELATED PRODUCT sang SẢN PHẨM LIÊN QUAN . Em đã đổi tên trong phần woocommerce(woocommerce/templates/single-product/related.php) nhưng vẫn không được . Mong mọi người giúp đỡ . Em cảm ơn nhiều ạ.
    [​IMG] 0WoZUPJ.png

...
  2. helper0099

helper0099 Mới đăng kí

bạn gửi source vào email: levohoangkhang2@gmail.com mình sẽ giúp bạn nhớ để lại số điện thoại của bạn nếu bạn cần gắp.
    zimkenx1 thích bài viết này
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bỏ cái _e() đi mà điền thẳng nội dung vào
  4. zimkenx1

zimkenx1 Mới đăng kí

Vẫn chưa được ak . Em có xoá hết cái file php đó nó vẫn hiện lên .
  5. zimkenx1

zimkenx1 Mới đăng kí

Tks bạn helper009 , mình sẽ gửi cho bạn .
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sửa cái nội dung trong thẻ <h2>, trong đó có cái _e()
  7. minhtamht

minhtamht Banned

zimkenx1 bạn chỉ cần sửa trong file \woocommerce\single-product\related.php của theme đó là được. mình cũng sửa như thế này nhiều lần rồi, không cần phải bỏ cái _e() như banbaonylong nói đâu.
    Mình nhìn thấy đường dẫn bạn sửa file là chưa đúng file nên nó không thay đổi
    với woocommerce bạn có thể vào đây http://wordpress.taisao.vn/search?q=woocommerce để hỏi đáp nhanh mà không mất phí

Ủng hộ diễn đàn