Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ về thiếp cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Trương Thái Sơn, 2/4/14.

Lượt xem: 2,569

1. Trương Thái Sơn Mới đăng kí

Chào các bạn,

Mình sắp tổ chức đám cưới, và mình rất muốn các bạn giúp đỡ mình về cái thiệp mời cưới này.
    Mình thích phong cách cổ điển và lạ mắt 1 chút. Và mình thấy cái này phù hợp lắm. Tuy nhiên mấy cái hình họa tiết ở trong này rất khó và không biết là tìm ở đâu.

Nếu có thể rất mong các bạn có thể giúp đỡ mình tạo 1 thiệp cưới tương tự giống như này hoặc giống càng tốt ạ.
    Mình xin chân thành cảm ơn

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Nếu mình k nhầm thì vector như trên là Vintage banner vector, hoặc là Vintage banner Pattern, bạn thử tìm xem nhé, thử cả brush nữa, mình có vài cái tương tự thế này nhưng k giống lắm :-s
    amyoanime, Trương Thái Sơntranvan.muon thích bài viết này.
  3. anka

anka Thành viên cấp 2

bạn search theo cái nội dung của bác lenm nhá, mình có trang web này bạn có thể tìm xem.. đủ các thể loại ở đây. nếu không có, bạn tìm tên Vintage label, vintage medal...(nói chung là dính đến vintage nhiều chừng nào hay chừng đó.. :) )
    Web đây bạn: http://www.freepik.com/
    Trương Thái Sơntranvan.muon thích bài viết này.
  4. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Lựa được cái nào thì cmt dưới, nhiều quá, lười up.:)
    tranvan.muon, tnb688, amyoanime1 người khác thích bài viết này.
  5. RONGBAY

RONGBAY Mới đăng kí

may cai do dowload o dau vậy snowpjece

Ủng hộ diễn đàn