Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em cái ảnh với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nguyễn ngọc sơn, 14/11/12.

Lượt xem: 1,925

1. nguyễn ngọc sơn Mới đăng kí

Mấy anh ad ơi,giúp em cái ảnh này vơi.mấy ảnh sửa giúp em cái mắt của 2 bạn.cho nhìn vào máy ảnh với ạ.

Sau đó thì sửa thêm khung cảnh cho nó sáng sủa hơn,nhìn cho đẹp hơn ấy ạ.Em cảm ơn các tiền bối ạ.
    Anh cho em 2 bức nhé (1 bức giữ nguyên khung cảnh,1 bức thì thay đổi khung cảnh tùy theo anh)

...
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

3. nguyễn ngọc sơn

nguyễn ngọc sơn Mới đăng kí

dạ vâng,tại em đang cần gấp nên anh giúp em được không ạ.Anh chỉnh giúp em với ạ.Em xin lỗi anh.Mong anh giúp đỡ ạ.
    Chủ yếu anh chỉnh cho em đôi mắt anh nhé
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

hình không phải do mình chụp nên sợ đụng chạm vào những phần biểu cảm trên khuôn mặt lắm bạn :)) sợ mò mẫm xong tấm hình giống như truyện chế doremon ai xem xong cũng cười thì ra đảo chắc :))
    PS: phân tích xíu 1 là có 2 máy cùng chụp 2 là có cô em miner nào nên bạn í mới ngó lơ ngó lơ
  5. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Trường hợp thứ 3 nữa chứ??? ;))
  6. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

giúp bạn tăng sáng và chỉnh màu thôi còn style khung ảnh thì các U khác giúp bạn nhé ! đang bận chấm sửa thấy bạn nhờ thế nên làm vội . k ưng mắt thì các bác khác giúp ban thay mình , hihi
  7. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

bạn nhờ mấy anh ad thì để mấy anh ad giúp bạn nhé, mình ko phải anh cũng ko phải ad =)) I am sorry :)
  8. nguyễn ngọc sơn

nguyễn ngọc sơn Mới đăng kí

anh quen mấy anh nên anh nhờ giúp em với....anh cứ chỉnh mắt cho có hồn là được anh ạ.khổ thế...có tận 3 máy ảnh nên mỗi ng nhìn 1 máy anh ạ
  9. HSP

HSP Thành viên cấp 4

hết ùi bạn winter16 ui pass TH 1
    chủ thớt đợi síu mình mò xem đc hem vì không chỉ là con mắt , khi bạn nhìn về 1 hướng các cử chỉ như chân mày miệng gò má các cơ đều phối hợp cùng 1 lúc
  10. evyl spirits

evyl spirits Thành viên cấp 2

Thay mắt ng nào nhìn chính diện là xong, dáng em trai này chuẩn rồi, cần stoke ko e sẽ chụp mắt e lên cho các bác,;)

Ủng hộ diễn đàn