Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em cái Tutorial làm con Gấu đơn giản với các bác ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi chicanpro, 20/12/13.

Lượt xem: 4,454

1. chicanpro Mới đăng kí

Eam đang cần làm con gấu như hình bên dưới, mới mua máy về, mới cài đc PS cs6 và đó h vào PS cũng chưa làm đc gì
    h phải làm con gấu để tặng nhỏ bạn, nhìn con gấu này củng đơn giản thôi, nhưng em chưa biết các tools PS :)
    Các bác viết cho em cái tut hoặc quay cho em cái Video :) .. em muốn tự tay làm tặng .. mong các bác giúp đỡ. em theo dõi diễn đàn củng lâu mà đến h này mới này mới reg đc nick ..

các bác quản lí có gì nói em em sữa, đừng bann em tội nghiệp..

...
    FMP thích bài viết này
  2. TrungDe

TrungDe Thành viên cấp 1

vậy rốt cuộc "làm" ở đây là bạn muốn làm gì và cái tự làm của bạn thế nào thì mới biết mà chỉ chứ ???
    mà mình nghĩ hình như hình này là đồ họa vector ấy chứ đùa đâu :|
    chicanpro thích bài viết này
  3. -Restart-

-Restart- Thành viên cấp 1

Dễ ợt, dùng pain thôi nhé, tự làm cho nó ý nghĩa!

FMP, manh_nvmchicanpro thích bài viết này.
  4. chicanpro

chicanpro Mới đăng kí

vâng thưa các bác, là quay dùm em hoặc viết dùm em hướng dẫn để làm 1 con gấu như trên..
    Bác restart, em kéo chuột đi bậy củng hơi nhìu, với lại bên Paint fill màu ra sao bác
  5. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

nói nghe...bạn thử đi kiếm vector về gấu bông đi.có nhiều vector cho down free màh. rồi bạn đưa vô AI. ùi còn lại thì tùy bạn. vậy đi cho dễ.chứ bạn chưa j về PTS.chỉ bạn chưa chắc bạn biết làm, màh PTS chỉ để xử lý hiệu ứng ảnh thôi bạn, chứ ko dùng để vẽ bạn ha
    chicanpro thích bài viết này
  6. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

Phi Vũ ps ko dùng để vẽ hả @@! . cái này lạ nha :))
  7. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

vãi câu pts ko dùng để vẽ =))
  8. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Lên mạng tìm nhiều lắm mà bạn ko phải làm cho mất công đâu
  9. chicanpro

chicanpro Mới đăng kí

các bác cứ chém em :) . . làm đc rồi, AI nhìn chuẩn rồi ..
  10. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

PTS có thể vẽ. tui hok nói là hok vẽ đc, nhưng theo dạng chữa cháy thôi. Nhiệm vụ chính của PTS là để xử lý & hiệu ứng hình ảnh. Còn thiết kế vẽ vời đặc biệt là mẫu vector thì mời xài AI.Nếu không như vậy ngta tạo ra AI và Corel làm j? Mấy bạn có biết nếu vẽ trên PTS nếu phóng lớn sẽ bị bể hết những đường nét không? Không tin thì các bạn có thể thử. Đó là bài học sơ cấp nhất màh! :D
  11. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

chỉ in ấn mới hay dùng đồ họa vecto thôi. vẽ digital người ta toàn dùng pts. ví dụ thiết kế 3d xong vẽ texture dùng pts chứ ai dùng corel với ai
  12. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

nhưng cái này là đang vẽ con gấu ha. 2d ha. hok phải 3d ha.

Ủng hộ diễn đàn