Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em làm ảnh để tỏ tình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi satthuchemgio, 19/5/13.

Lượt xem: 4,004

1. satthuchemgio Thành viên cấp 1

tình hình là em đang có ý định tỏ tình với người ấy :"> nên muốn nhờ các bác design giúp e 1 pic trông cute iu iu :x
    có thể là ghép mặt em vs người ấy vào cùng 1 pic vào nền khác , nhìn tình cảm vào, hoặc là vẽ chibi e vs người ấy ạ :D
    tiêu chuẩn là cute đáng yêu nhá các bác, à em là sói, còn ngta là nhít ạ <3

đây là 1 số ảnh của em và người ấy, mấy bác lựa ảnh rồi làm giùm em nhé, tỏ tình thành công em hậu tạ :*

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
  2. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Bạn lựa 2 cái ảnh chất lượng tốt nhất của bạn và bạn kia post lên mới nhanh :)) Mà sao tỏ tình lại ghép ảnh nhỉ, vác dép đến nhà em nó ngồi trước của gào ko yêu tao về méc má :>
    pé còiTrần Trọng Phong thích bài viết này.
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Bạn chèn cái link nhờ vả này lên Facebook người ấy là coi như tỏ tình thành công rồi.
    lifecd, Duy Tranpé còi thích bài viết này.
  4. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Thiết nghĩ tỏ tình thì nên TỰ MÌNH LÀM , dù đẹp dù không thì cũng công sức và tấm lòng mình làm ra . Thế mới ý nghĩa !
    pé còi thích bài viết này
  5. HieuPham273

HieuPham273 Thành viên cấp 2

Nghĩ cách khác tỏ tình thì ỳ nghĩa hơn bạn ợ
    Biết người ta có thích mình hay không mà tự nhiên đi ghép ảnh như thế
    pé còi thích bài viết này
  6. satthuchemgio

satthuchemgio Thành viên cấp 1

ngta cũng thích em mà, chỉ là đợi em tỏ tình nữa thôi :">
    em thì ko có hoa tay đâu biết làm mấy thứ này. thế nên mới nhờ đến các bác :P
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Hậu tạ bạn gái của bác nhé ! Đi vòng vòng spam đủ 20 post để nhờ làm ảnh tỏ tình ha !
  8. satthuchemgio

cái gì cũng được chỉ trừ món đó bác ạ =="
  9. satthuchemgio

ai giúp em với :(
  10. pé còi

pé còi Mới đăng kí

tớ nghĩ bạn nên tự làm nếu là tớ tớ cũng không thích sự nhờ vả này đâu . Bạn làm = tay cũng đc cần rì phải đẹp cốt ở tấm lòng bạn thôi. đẹp nhưng lòng bạn ko đẹp thỳ nó cũng = nhau thôi bạn ạ. cần ý tưởng thy m.n có thể cho ý tưởng cho bạn
    Ventsatthuchemgio thích bài viết này.
  11. HieuPham273

HieuPham273 Thành viên cấp 2

Viết 1 bức thư với cả tấm lòng, trân thành, 1 món quà nhỏ...dẫn người ta đi chơi đâu đó lãng mạn chút, đừng nói gì vội trước khi về đưa bức thư bảo về nhà mới đc mở...
    P/s: ngày trước e tỏ tình với ny cũng chỉ với 1 bức thư thôi và giờ đã êu nhau đc gần 2 năm rồi ^_^
    satthuchemgio thích bài viết này
  12. AnhDeoCanYeu

AnhDeoCanYeu Thành viên cấp 1

"đây là link Fb của em và người ấy, mấy bác lựa ảnh rồi làm giùm em nhé, tỏ tình thành công em hậu tạ"
    Thế bạn định hậu tạ như nào :-?
  13. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

14. satthuchemgio

Thái Châu đâu phải cứ chụp cùng là yêu nhau đâu bạn. album mình ghi rõ là bạn Phan Hà Ngọc Anh mà. link mình fix rồi nhé

mình và ng ấy hiện h ko ở gần nhau nên phải dùng cách này thôi, các bạn thông cảm. chứ ở gần chắc mình cũng tự vẽ hay viết thư dẫn đi chơi các kiểu rôi :(
  15. Vent

Vent Thành viên cấp 2

Tự vẽ 1 bức chibi lên giấy A4/tập vở, xong chụp hình lại(mình toàn làm vậy vì nhà ko có máy Scan) xong chép vô máy bật PS dùng Pen Tool line lại đi bạn, tự vẽ tặng cho có ý nghĩa, đẹp xấu quan trọng j đâu, quan trọng tấm lòng mà ^^

16. satthuchemgio

Vent máy mình yếu vs đang lỗi tùm lum, mình đã tự làm 1 web site tỏ tình rồi, cần 1 bức hình 2 đứa chèn vào web thôi :">
  17. Toruk.makto

Toruk.makto Thành viên cấp 1

bạn cho 9 sát những hình nào ưng ý nhất có chất lượng tốt nhất mà post lên ! kêu mọi người đi lục lọi đống hình của bạn có mà đánh đó àh ! tôi chắc bạn ko mún bị troll !
  18. satthuchemgio

đã tiếp thu và sửa rồi ạ :)
  19. HSP

HSP Thành viên cấp 4

20. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn