Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em làm mấy cái mẫu in hình LOL với ^^!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ak2609, 4/5/14.

Lượt xem: 5,958

1. ak2609 Thành viên cấp 1

Tình hình em muốn làm mấy cái áo thấy có mấy cái hình đẹp nhưng ko phải champ của em, nên em muốn thỉnh cầu mấy bác làm giúp em mấy cái hình với, kiểu như vầy nè :

Giúp em làm mấy tấm hình với mấy con tướng Nocturne chứ màu đỏ, Teemo chữ màu tím, Thresh chữ màu xanh, Varus chữ vàng, hình như bên dưới :
    còn thresh thì hình gì cũng được ạ. Tách lấy hình thôi ^^!
    Em chân thành cám ơn

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

mấy hình ntn chỉ có in phun hoặc in chuyển nhiệt thôi bạn à, khuyên bạn nên lên mạng kiếm hình threshold thôi. In phun thì chỉ trong TP HCM mới làm và giá cả siêu đắt. In chuyển nhiệt thì chỉ làm với số lượng lớn cỡ 200 - 300 áo, áo lại phải là áo 100% PE mặc siêu nóng và nhanh hỏng cực kỳ luôn. Giá cũng đắt đỏ nữa
    sharinegan thích bài viết này
  3. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

sao mình thấy mấy tấm hình in trên mang cũng kiểu tương tự như vậy mà, chỉ khác là ở cái chữ thôi @@~ ?
  4. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

lenm bạn giúp mình với dc ko ??
  5. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

lenm cho em hỏi em có áo rồi và em muốn in tên và số lên áo thì in kiểu gì? và giá thành là bao nhiêu. ví dụ in áo đội bóng ý. và áo đồng phục nữa em nhận kiếm tý chút :D
  6. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

confirm cho bạn là in chuyển nhiệt nhanh mờ lắm nhé :))

Mình cũng đã làm 1 loạt áo thử rồi , không ăn thua đâu
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

ak2609 những áo in trên mạng hầu hết là hàng nhập từ nước ngoài hoặc là in chuyển nhiệt đó bác, chất lượng k giống ảnh chụp đâu. Còn in lẻ ít nơi làm lắm
    minhducdesigner bên em k làm áo thể thao nhưng em nghĩ là không đắt đâu vì in lưới nhiều lắm là 3 màu 1 mặt thôi. Tùy số lượng áo, càng nhiều càng rẻ, cỡ 30 -50 áo thì rơi vào khoảng 120k đến 135k 1 áo in. Áo đồng phục cũng tương tự thế. In lưới nhé
  8. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

vậy bạn giúp mình làm mấy cái hình kiểu như vậy dc ko , tks
  9. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Ý bạn là làm hình ntn, hình vẽ lại như trên kia thì mình làm k được, thứ nhất là mình k chơi LOL, thần thái champ mình sẽ k hiểu để làm giống được, thứ 2 là trình độ painting của mình chưa đến mức đó. Nếu làm được thì mình cũng k giúp được, phải có chi phí, vì vẽ k có đơn giản.
    Còn nếu làm threshold thì mình có thể giúp qua pts thôi.
  10. ak2609

ak2609 Thành viên cấp 1

à cái đó ko vẽ bạn à, chỉ việc cắt hình kia ra khỏi back ground thôi rồi thêm cái chữ theo font mấy hình trên League of Legend với màu khác thôi
  11. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

in vào giấy Decan rồi dán lên áo : Nhanh - Gọn - Rẻ :">
    ThanhThienGia Kiệt thích bài viết này.
  12. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

In bằng máy in màu hoặc đen trắng. sang thì dùng tờ giấy ánh kim. xong cắt ra lấy băng dính 2 mặt hoặc keo dán lên áo Nhanh - Gọn - Free :D
    lenmnmplela thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn