Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em mua lap 13tr chạy đồ họa như thế nào cho trâu bò @@

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi sang Le, 11/6/13.

Lượt xem: 2,463

1. sang Le Mới đăng kí

Mù IT nên không biết chọn con nào là phải đạo .Nên mạo mụi đăng bài nhờ tiền bối trong diễn đàn tư vấn giúp ạ
    Hiện tại mình đang là sinh viên bên tkdh và sau một thời gian cày cụi góp cơm góp mắm, vay mượn .. được tầm 10-13tr nên quyết định rước một con Lap về thuận tiện cho công việc mong anh em hướng dẫn giúp :)

...
  2. le thanh sang

le thanh sang Mới đăng kí

nè!! lên google tìm "Acer Aspire V3-571G-53212G50Makk f5pro" link đầu tiên ak!!
    giá : hơn 10tr
    sang Le thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Sao lại post bài vào topic Ghóp ý này :-?. Silent tình yêu ơi "Múp" hộ chủ thớt nhóe :* :">
    goalsang Le thích bài viết này.
  4. sang Le

sang Le Mới đăng kí

ác mới đăng kí ngu muội nên úp lụi .. thank đã nhắc nhở nhóe Dùn Ku.. :D
  5. sang Le

sang Le Mới đăng kí

Thank bạn nhé .. mình sợt xem sao !
    Mua gấp chứ để gái gú nó xén cái khổ ..
    le thanh sang thích bài viết này
  6. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Dùng đồ họa là chơi hàng nặng rồi. Mình nghĩ bạn nên mua cây thì hơn, cùng 1 số tiền nhưng cấu hình mạnh hơn, tản nhiệt nhanh, dễ thay đồ, rẻ hơn. 13t mua con 64 bit thì thoải mái.
    sang Le thích bài viết này
  7. sang Le

sang Le Mới đăng kí

Cây thì mìh cũng có rồi bạn ah .. nhưng dạo này có vẻ tuổi già sức yếu không còn phong độ như trước nữa nên mua con Lap cho dễ di chuyển vs lại đi demo khách hàng chạy lẹ lẹ tí cho dễ làm ăn :D
  8. virut.exe

virut.exe Thành viên cấp 1

bạn vô trang web thien thien tan vaocho Asus chon dòng k55 co con khoang 13 tr có card màn hình rời đó ram 4g i5 thế hệ 3 chip do hoa hd 4000, máy asus thì bền rồi, bảo hành 2 năm, máy mát phải biết.
  9. sang Le

sang Le Mới đăng kí

ACER V3-571G 53232G50Makk-Black (001)

Cuối cùng đã tìm được bạn đồng hành :D
    le thanh sang thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn