Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em về Style

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi whomovedmyheart, 8/10/13.

Lượt xem: 1,821

1. whomovedmyheart Mới đăng kí

Em chỉ muốn học tô màu bằng PTS thôi nhưng tơi đây em cũng không biết làm sao.
    Em có một vùng chọn nhưng em không cho style vào được nhưng em vẽ một khung hinh chữ nhật,... thì lại đổ vào được. Có cách nào đổ style vào vùng chọn không ạ?

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Vùng trọn nó không thuộc layer nào hết vì thế thớt không thể Style cho nó được nhé, muốn áp dụng hiệu ứng Style cho nó hãy dùng các công cụ vẽ hình ở phím U nhé, hoặc tại vùng trọn này thớt tạo ra một layer mới sau đó Fill màu cho nó rồi áp dụng Style cũng được :)
    whomovedmyheart thích bài viết này
  3. Quang_Huynh

Quang_Huynh Banned

mỗi ngưỡi mỗi ý style là do ri6eng bạn thôi

Ủng hộ diễn đàn