Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em với , lên bản CC bị trục trặc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hoangtien92, 8/4/15.

Lượt xem: 1,828

1. hoangtien92 Thành viên cấp 1

Thấy anh em lên PS với AI CC khen quá trời ,đua đòi kéo về xong gỡ thằng cs6 ra , click vào file set up thì nó thế này giờ , không biết lúc gở ra có gở nhầm cái gì không giờ cài bản CC hay cs6 nó củng hiện ra bản thông báo này , pro nào giúp em với

...
  2. hoangtien92

hoangtien92 Thành viên cấp 1

Ai giúp em với , cài win lại chắc chết
  3. atvp9x

atvp9x Thành viên cấp 1

B vô thư mục cài đặt xóa Adobe PTS vs AI đi.
    Và khởi động lại máy là ....OK !!!
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. hoangtien92

vẫn vậy bạn ơi , mình không hiểu sao nửa , hôm qua mình kéo về xong mình uninstall AI với PS cs6 rồi vào mục cài đặt xóa hết file luôn r , xong mình bắt đầu set up bản CC thì nó như thế hoang mang quá mình cài lại bản cs6 thử nó củng ra như thế :(
    xong em lên google thì có người chỉ down CreativeCloud , nhưng khi chạy CreativeCloud nửa chừng nó báo bị stoped gì đó rồi close program
    bất lực luôn :(
  5. adwph

adwph Thành viên cấp 2

bạn download cái bản CC khác về coi đi, nhiều khi bản này bị lỗi
  6. hoangtien92

1 bản ở vietdesign 1 bản ở google :( củng như vậy ạ
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Xoá chưa sạch hoàn toàn thôi mà.
  8. hoangtien92

Giờ cái nào mà còn cái gì mà cs6 là chơi láng hết phải không bác
  9. hoangtien92

Bác Dù Kun VietDesigner hướng dẫn giúp em được không , thanks bác nhiều , giờ mà cài lại win rroif cài đặt lại đủ thứ trên đời là cả ngày em đang gấp lắm
  10. nguoi di ngang doi toi

nguoi di ngang doi toi Thành viên cấp 1

bạn chạy ccleaner quét rác quét cả registry rồi khởi động lại máy xem
  11. adwph

adwph Thành viên cấp 2

Hoặc là bạn có thể download phần mềm Revo Uninstaller về để xóa.
  12. atvp9x

atvp9x Thành viên cấp 1

B chưa cài đc Teamview m giúp cho...có xóa đi cài lại thôi...chứ k liên quan win gì đâu...
    hoangtien92 thích bài viết này
  13. hoangtien92

hom qua sot' ruot qua' minh cai` lai win luon roi` , cam' on may' ban da~ nhiet tinh , chua kiep cai` Viet key :v

Ủng hộ diễn đàn