Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp làm ảnh tan biến

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kid141125757, 6/8/15.

Lượt xem: 3,307

1. kid141125757 Banned

có bạn nào rành về photoshop làm ảnh tan biến không, hiện giờ mình đang cần sự giúp đỡ của bạn nào professional về photoshop. Chả là em có người em gái sắp đi du học rồi nên muốn làm tặng mấy bức ảnh tan biến ( vì em thấy nó đẹp lắm). Em thấy người ta làm hiệu ứng sandstorm thấy ảo dịu nhưng khổ nổi tay nghề lại không có. Ai có thể làm được thì pm em để em gửi hình. Cảm ơn nhiều ạ !
    giống như vậy nè[​IMG]

...
  2. lee_suki

lee_suki Thành viên cấp 2

lên google gõ "action tan biến" ra cả đống.. vừa nhẹ nhàng vừa nhanh gọn.. còn bạn muốn tự tay làm thì vào youtube ..hướng dẫn cực kỳ kỷ càng luôn :D :D chúc bạn thành công!
    kid141125757 thích bài viết này
  3. ChuDu

ChuDu Mới đăng kí

Chạy action thì đâu cần tay nghề gì nhiều đâu nhỉ. Action có thể coi nó như 1 cái máy, bạn cho nguyên liệu vào và ấn công tắc là nó làm ra cho bạn sản phẩm luôn. Bạn khó khăn gì trong việc dùng action cứ pm mình
    Hồng Sơnkid141125757 thích bài viết này.
  4. kid141125757

kid141125757 Banned

do lâu lâu mình chạy cái action xong nó hiện thông báo với dấu chấm than, mình cứ bấm next vậy thôi, cuối cùng tấm ảnh bị lỗi nhiều lắm !
  5. kid141125757

kid141125757 Banned

nó báo là thiếu file gì gì đó mình ko rành nữa
  6. kennyhuy4599

kennyhuy4599 Thành viên cấp 1

chiều dài giao động từ 2000 - 3000 mới làm đc
    Hồng Sơn thích bài viết này
  7. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Bạn chụp màn hình đưa lên mọi người hỗ trợ cho
  8. Cool Cover

Cool Cover Mới đăng kí

chắc tại bạn sài cs3 đó :) sài thử bản cs6 đi, hồi action tan biến ms ra mình cũng sài bản CÙI rồi làm ko đc :v cs6 bản portable hay full gì cũng đc hết
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cool Cover: Phiên bản nào cũng vậy. Do người sử dụng cả thôi.
  10. ChuDu

ChuDu Mới đăng kí

Có action chạy trên CS3 đc, CS6 không được và ngược lại. :D. Ai hay chạy action thì sẽ biết điều này, còn vì sao thì mình chịu. :D
  11. crazysad

crazysad Thành viên cấp 1

dùng action sand storm là được mà
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn