Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình 1 tí về HTML và CSS, mình cám ơn !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi tranchautien, 8/4/15.

Lượt xem: 2,561

1. tranchautien Mới đăng kí

Hiện tại mình mới học web đc 1 tháng và thầy giáo ra bài tập làm web, khi làm web thì mình không biết làm menu con cho menu, ví dụ: trong thư mục nhạc thì có các thư mục con như nhạc trẻ nhạc vàng và nó hiển thị khi mình đưa chuột vào thì nó hiện ra các thư mục con, mình không biết diễn tả như thế nào, vậy ai hiểu có thể giúp mình không, mình cám ơn nhiều ạ !!!

...
  2. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

bạn lên mạng tham khảo thẻ ul là thẻ li nhé
  3. vnfit.com

vnfit.com Banned

lên google gõ từ khóa sau nhé "Tạo dropdown menu css" okie. Chúc bạn thành công
    Lan Sunny thích bài viết này
  4. Vệ Nguyễn

Vệ Nguyễn Mới đăng kí

Mình đang có công nghệ làm web 2.0 rất đơn giản và hiệu quả mà ko cần dựng HTML/CSS. Nếu thực sự bạn quan tâm đến việc làm web thì đây là công cụ rất tuyệt vời. Rất vui có thể giới thiệu đến bạn công nghệ web trong tương lai này. Liên lạc với mình qua email venguyen.wlike@gmail.com. Thân!
  5. Bui Trung Tan

Bui Trung Tan Thành viên cấp 1

Không hiểu rõ lắm miêu tả của bạn, nhưng mình nghĩ là 1 trong 2 trường hợp sau:

inspirationalpixels.com/tutorials/creating-a-dropdown-menu-with-html-css
    jqueryui.com/accordion/
    ctrl + U để view và chôm source nhé :D

ctr

Ủng hộ diễn đàn