Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình cách cài PTS CS6 EX win8 64 với toàn lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Vô Lệ, 15/12/13.

Lượt xem: 1,856

1. Vô Lệ Thành viên cấp 1

Như tiêu đề lần 1 mình có cài được nhưng quên ko cài cái bản của 32bit nên mình gỡ ra cài lại.Sau khi ngắt mạng điền key thì tiến hành bình thường nhưng sau khi cài đặt xong nó hiện ra 1 bảng bảo chọn connect later nữa thì mình chọn rồi thông thường tới đây sau khi chọn connect later lần 2 là ra PTS luôn nhưng đây nó lại tiếp tục ra bảng connect later nữa, mình xóa = Total uninstall rồi cài lại chọn key khác hay đường dẫn khác cũng thế , bạn nào giúp mình với

...
  2. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Cài ở chế độ "try", cài xong bật photoshop lên 1 lần rồi tắt đi, sau đó chép file "am*gì đó*.dll" vào thư mục cài đặt của từng phiên bản 32 hay 64.
    Vô Lệ thích bài viết này
  3. Mèo Sắp Mập

Mèo Sắp Mập Thành viên cấp 1

cài lại. cờ rắc bằng cách đè file cờ rắc vào thư mục cài đặt ấy
    Vô Lệ thích bài viết này
  4. Vô Lệ

Vô Lệ Thành viên cấp 1

Cài ở try nó bắt đăng nhập nick gì ấy của adobe ấy ạ, còn chép đè cờ rắc mà ko chạy thì lại ko có ex ạ, hôm trước cài = serial sau đó cờ rắc được mà hnai ko được lạ thật cài đi cài lại rồi
  5. Mèo Sắp Mập

Mèo Sắp Mập Thành viên cấp 1

cap ảnh màn hình lên cho mọi ng rõ đi thớt
  6. Vô Lệ

Vô Lệ Thành viên cấp 1

Ảnh đây bạn sau khi cài bằng try vẫn hiện thế này khi ngắt mạng

7. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Từng bị :))
    Sau phải lấy cờ rắc về cờ rắc mới yên. :))
  8. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Mình cài đâu cần ngắt mạng gì đâu :|
    bấm sao miễn là nó chạy lên để kích hoạt extended rồi mới chép đè cờ rắc vào, ko là nó ko có extended

Ủng hộ diễn đàn