Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình file cdr này với các bạn ơi

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi What Love, 2/5/14.

Lượt xem: 6,770

1. What Love Mới đăng kí

Tình hình là mình nghiên cứu CorelDraw 1 tuần nay rồi mà vẫn chưa làm được cái mẫu như trong hình dưới, bạn nào có thể làm nó được trên CDR làm ơn giúp mình với nhé, mình xin cảm ơn.

i

...
  2. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

Font là font gì đó?
  3. What Love

What Love Mới đăng kí

4. nguyentinh271083

nguyentinh271083 Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 2/5/14
    Tôn Ngộ NghĩnhWhat Love thích bài viết này.
  5. What Love

What Love Mới đăng kí

nguyentinh271083: hihi, thật sự là cảm ơn bạn rất nhiều. bạn có thể cho mình yahoo để có thể hậu tạ được ko ạ?
  6. Tôn Ngộ Nghĩnh

Tôn Ngộ Nghĩnh Thành viên cấp 1

>:D< thanks thớt! mới nãy dùng google hình ảnh search ra quá trời label đẹp lun!
  7. Tôn Ngộ Nghĩnh

Tôn Ngộ Nghĩnh Thành viên cấp 1

Đây là link tải file .eps của label bạn cần nak. Dùng corel mở bình thường nhak
    Từ khóa tìm kiếm: wedding label tag vector pink

all-free-download.com/free-vector/vector-pattern/exquisite_europeanstyle_pattern_label_02_vector_162889.html
    What Love thích bài viết này
  8. What Love

What Love Mới đăng kí

9. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

Xong hôm ngày 3/5/2014 nhưng bị Banner tới 5/5/2014 hôm nay mới vào được... :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn