Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình làm ảnh áo với ạ!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi anhnoikooiu, 11/2/13.

Lượt xem: 2,447

1. anhnoikooiu Mới đăng kí

tình hình là mình đang cần làm cái áo táo giống như trong phim You're the apple of my eye nhưng là của nam và có cổ...

TT____TT mình không biết pts nên bạn nào có biết thì giúp mình vẽ lại cái hình này lên áo theo kiểu cho nam,có cổ,trên áo mặt trước có text "you're the apple of my eye" ở dưới quả táo font chữ như trong hình..phía sau áo có text"Anh đã từng muốn chinh phục cả thế giới này
    Nhưng....sau cùng mới nhận ra
    Với anh,thế giới này Em là tất cả" giùm với >,< TT___TT để mình lấy bản đó đi làm áo :-<........Cảm ơn nhiều nhiều nhiều :((

...
  2. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Hình nào? :v :v
    Đơn giản là em ra hàng làm áo cho em, trình bày như trên, ngta sẽ làm đúng như thế =]
    Không cần phải mẫu =]

Ủng hộ diễn đàn