Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình sơn cái tường.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kufucnet, 22/11/12.

Lượt xem: 1,898

1. kufucnet Banned

...
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ý bạn là sao, có thể nói rõ hơn đc không ? Bạn có thể up ảnh sang host khác như photobucket hay upanh.biz đc ko ? Mình ko xem đc ảnh từ host upanh.com nên ko hiểu yêu cầu của bạn :D
  3. Sherman

Sherman Mới đăng kí

Nhà kiểu gì thế này! Đây là căn nhà qua bàn tay thiết kế của mấy ông kĩ sư nhỉ :)
    Cái này là nhà trọ à ?
  4. CItiRies

CItiRies Mới đăng kí

cũng dễ thui , bạn sử dụng Pen tools để chọn vùng để tô nhé, chịu khó tự làm đi bạn ^^!
  5. Nguyễn Toàn Khoa

Nguyễn Toàn Khoa Thành viên cấp 1

Lên màu như hình dưới nhưng cụ thể phần nào màu gì chứ bạn?
  6. Thuy_Mattit

Thuy_Mattit Thành viên cấp 1

cái bạn này là cái bạn muốn làm cái nhà trẻ này, nhưng theo mình thấy sơn 4 màu như thế rất xấu, nên xem lại thẩm mĩ thiết kế trước khi thực hiện, có làm xong k dùng dc, với cái nhà to thế, phải cụ thể là lên màu như thế nàu chứ
  7. kufucnet

kufucnet Banned

mình muốn sơn cái tường đó theo thứ tự như trong hình, chạy từ chân bờ tường lên đến hết, các bạn chia đều các màu ra là đc, ko cần bằng nhau.
    @PS : còn xấu hay cũng ko sao đâu bạn, tại mình cũng ko muốn mà bà dì cứ nhờ làm hoài chẳng biết sao.
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đi đâu cũng gặp mấy cái kiểu câu nhờ vả đau não này , nhờ vả người khác như thế vô tình làm người khác phải bỏ thời gian ra để động não suy nghĩ cái cần nhờ nữa . =.='
  9. conduong

conduong Banned

đúng bài luôn :))
    kufucnet thích bài viết này
  10. Sherman

Sherman Mới đăng kí

Dì nhờ, không muốn làm thì ném lên mạng cho người khác làm. Thật hâm mộ bạn quá!
    Cái gánh ấy, bạn tự gánh lấy thôi :)

Ủng hộ diễn đàn