Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình thiết kế mẫu tem với mọi người !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi charlot.letter, 20/6/14.

Lượt xem: 2,313

1. charlot.letter Mới đăng kí

Hi ! Chào mọi người. Hiện nay mình và một người bạn đang kinh doanh hoa tại một cửa tiệm trên 3/2 thành phố đà lạt và Mình muốn mở rộng kinh doanh.
    Mình đang cần thiết kế 1 loại tem nhãn để mình đính kèm sản phẩm cho tiện, Các bạn có bạn nào có kinh nghiệm thì làm giúp mình nhe. Hi ! trên tem các bạn ghi giúp: "Bella Shop ,Chuyên cung cấp các loại hoa sỉ và lẻ." Có thể làm giúp một cái logo nho nhỏ đính kèm trên tem giúp mình nhe ! Dưới đay là dạng mẫu tem mình rất thích.

...
  2. charlot.letter

charlot.letter Mới đăng kí

Hi ! vậy anh có thê nhận làm giúp ko ? em sẽ trả bao cho 1 cái tem vậy anh?
  3. tvv_it

tvv_it Thành viên cấp 1

inbox cho mình thông tin của hàng bạn đi
  4. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

ở đây không phải vấn đề về tiền bạn yêu quý. nhưng đơn giản nếu bạn đã kinh doanh thì chắc bạn cũng hiểu không lên nhờ vả vấn đề này vì đơn giản là không ai thích giúp đỡ 1 người có khả năng kiếm ra tiền mà lại đi nhờ vả. nhưng mình biết có khá nhiều design trong 4rum sẵn sàng giúm mà ko cần tiền. nhưng đôi khi chỉ với cái crad 20 và 1 lời cảm ơn sẽ làm mọi người thấy vui và nhiệt tình hơn với bạn vì đơn giản bạn đã trả tiên cho công sức họ bỏ ra... C/S đơn giản là có đi có lại cho tọa lòng nhau.... chúc bạn vui với việc kinh doanh của bạn :">
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/6/14
    favourhn, sumako, charlot.letter1 người khác thích bài viết này.
  5. charlot.letter

Số 81, đường 3/2 ,đà lạt, việt nam anh ạ. Cám ơn anh nplele đã góp ý. Dt 063 3821452
  6. charlot.letter

Add skype la chi vay anh . Em ko co skype
  7. tvv_it

tvv_it Thành viên cấp 1

cho mình email để mình gửi cho bạn
  8. sumako

sumako Thành viên cấp 2

charlot.letter của bạn đây
    nếu bạn thích inbox mình mail mình gửi file ai cho

png
    rCu45at.png b9b0FXf.png
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/6/14
  9. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Có ava nữ vào các bác giúp nhiệt tính quá nhỡ :)) . Thế e cũng ava nữ này, có bác nào giúp e design free không vậy ???
  10. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

sumako Bạn dùng Font gì ở Logo vậy?
  11. favourhn

favourhn Thành viên cấp 2

nmplela mình đồng ý kiến với bác này. chỉ là 1 số tiền nhỏ để khích lệ tinh thần người thiết kế
    nmplela thích bài viết này
  12. sumako

sumako Thành viên cấp 2

Chất PC edit vector từ font aria :)) cho hợp với cái logo thôi chứ ko có font :))
    Chất PC thích bài viết này
  13. sumako

sumako Thành viên cấp 2

Wu Kong bạn cứ up bài design đi :)) giúp được mọi người giúp :)) nói chung là ko phải lúc sẵn sàng giúp đỡ :)) nói chung là tùy thái độ nhờ vả và tùy vào có ý tưởng gì với cái khoản các bạn nhờ vả ko thôi
  14. charlot.letter

Hi ! Xin loi moi nguoi vi ban ngay em ban lv gio em moi co thoi gian ranh de tra loi moi nguoi . Mail em la charlot.letter@gmail.com
  15. charlot.letter

Cai tem so 1 anh sumako lam nhin dep that nhung hoi dung hang tem nguoi ta anh oi ,Anh co the doi mau va dinh them 1 vai bong hoa tren do duoc ko anh !
  16. tvv_it

tvv_it Thành viên cấp 1

bạn check mail đi
  17. sumako

sumako Thành viên cấp 2

charlot.letter của bạn đây mình nghĩ chỉ cần đổi màu thôi cái tag này theo mình chỉ cần đơn giản và dễ nhớ là được. Mình gửi cho bạn cả 2 mẫu trên luôn bạn dùng mẫu nào thì dùng vậy :)

Ủng hộ diễn đàn