Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình thiết kế trang 2 liên kết trang 1 khi nhấn vào download với?

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi kute_hd, 16/5/14.

Lượt xem: 2,323

1. kute_hd Mới đăng kí

Mình đang làm wordpress, cho mình hỏi thiết kế giống như trang của thuthuatchiplove chuyên về idm full với
    XuYhNtV.jpg [​IMG]
    Hình 1. Ở trang 1, khi mình nhấn vào download idm link fshare.vn, tenlua.vn... nó sẽ hiển thị ra trang thứ 2

Hình 2. Hiển thị trang 2, có 1 phần thiết kế đơn giản, nhấn vào button download here thì nó liên kết tới trang download fshare, tenlua
    Mình tính làm thêm 1 trang thứ 2 như vậy, mà mình làm không được
    Mong mọi người giúp mình với, mình cám ơn! :(

...
  2. steven19

steven19 Mới đăng kí

Đặt gạch hóng, cũng muốn biết thủ thuật này!
  3. Noctune

Noctune Thành viên cấp 1

Mình không hiểu lắm.
    Theo ý mình hiểu là <a href="link site 2"> </a>
  4. Ngân Ckip

Ngân Ckip Mới đăng kí

ý bạn là ? khi ấn vào nó hiện ra? 1 trang? khác ấn vào lại ra? 1 trang khác? hả !!!
  5. Anhruoixitin

Anhruoixitin Mới đăng kí

Mình nghĩ web cần có mod quản lý chủ đề , xử lý vấn đề thành viên hỏi và kết thúc vấn đề .
  6. Noho Web Designer

Noho Web Designer Thành viên cấp 1

Thì cứ tạo trang 2 của bạn rồi 1) link tới trang bận muốn liên kết qua anchor text hoặc link vào cái button của bạn tao trong trang 2 thôi.
  7. _KenD_

_KenD_ Mới đăng kí

bạn chỉ cần để liên kết ở site 1 đến site 2 khi click vào link, còn link ở site 2 bạn để liên kết đến trang download là đc mà
  8. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Cái này có dính gì tới thiết kế đâu. Thấy dính toàn code
  9. khoa.it

khoa.it Thành viên cấp 1

Nếu bạn biết code mình gợi ý để bạn làm.
    Trước hết bạn tạo 1 custom page, có lấy header và footer hay không thì tùy bạn.
    Trong post của bạn phải có custom field để chứa link download
    Phần hiển thị custom page của trang download bạn lấy theo post->ID và custom field của nó để hiển thị ra.
    (1 chút đóng góp)

Ủng hộ diễn đàn