Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình tìm hiệu ứng này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Doan Son Hai, 6/8/13.

Lượt xem: 2,447

1. Doan Son Hai Mới đăng kí

Hi mọi người, mình muốn tìm hiệu ứng ảnh giống như trên mà không biết là sử dụng phần mềm nào, mọi người giúp mình với nhé, cám ơn nhiều!

...
  2. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

cái nì làm bằng PTS thui bác....
    @Dù Kun VietDesigner
    @Thiên Ma
    trong 4rum này e bik tay nghề của 2 bro này cũng pro :3 nên mạn fép tag 2 bro wa chỉ bạn ấy :3
  3. Doan Son Hai

Doan Son Hai Mới đăng kí

Em tưởng đấy là plug-in hay phần mềm gì đấy chứ ko phải à bác? vậy hóng các cao thủ vậy.:)
  4. Kún.ĐAC

Kún.ĐAC Thành viên cấp 2

Pic 1 là Wind chăng?
    Cìn Pic 2 là Blur chăng ?
    Chả biết, hóng cao nhân
  5. RuKKing

RuKKing Thành viên cấp 2

Pic 1 thì ảnh dùng Motion Blur + Brush, pic 2 thì Brush hoặc cắt ghép từ các texture
  6. vsea

vsea Thành viên cấp 3

7. Doan Son Hai

Doan Son Hai Mới đăng kí

Chuẩn đấy bác vsea, chính cái này là thứ em cần tìm, cám ơn bác nhiều nhé!!! :x

Ủng hộ diễn đàn