Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình về lỗi phần mềm Photoshop với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ► HN3T.Love, 22/6/14.

Lượt xem: 1,937

1. ► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Mình Gặp lỗi sau, tìm tất cả cách khắc phục nhưng ko ăn thua, mình đã tải bản full, bản chạy ko cần cài đặt nhưng vẫn gặp lỗi.
    có 1 điều là chỉ cần ghost máy lại là dùng đc 1 lần, những lần sau đó đều bị lỗi như sau:

ai giúp mình với.

...
  2. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

bộ nhớ máy của bạn ko đủ lớn, bạn xem ổ C còn trống bao nhiêu. ram, cấu hình ra sao, ps cs mấy.
  3. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Dùng WINRAM Kiểm tra thì Còn dư hơn 1GB, các ổ thì đều thừa hơn 1G
  4. buonvimua

vậy ko đủ nhé bạn. ổ C phải trống nhiều hơn nưa. vì khi khởi chạy, bạn làm việc thì dung lượng chiếm con cao nữa. bạn xài win xp nưa
  5. sac mau mmoi

sac mau mmoi Mới đăng kí

Cái này có thể máy bạn bị nhiễm virus, máy bị lỗi phần mềm. tốt nhất bạn reomove ps ra rùi cài đặt lại. hoặc tìm 1 bản cài đặt ps khác nhé.
  6. ► HN3T.Love

Đã thử gỡ PTS, Ghost lại máy, tắt KAV trước khi cài PTS, nhưng chỉ vào đc và sử dụng 1 lần. lần sau đều ko đc.
  7. buonvimua

Mình đảm bảo là máy bạn ko đủ dung lượng nhe. bạn phân vùng lại thêm chổ trống cho ổ c là đc. win xp dùng cs 3 là ổn rồi
  8. ► HN3T.Love

đây ấy ơi
  9. buonvimua

ủa sao bạn bảo trống có 1G mà
  10. ► HN3T.Love

hơn 1G, ổ D 150GB ổ E 100GB.
    Mình sử dụng PTS báo lỗi đó.
    Vesga thì báo lỗi thế này PobIMwF.jpg
  11. buonvimua

máy báo lỗi dung lượng bộ lưu trữ, bạn cài pts vào ổ nào. Hinh trên mình thấy ổ C bạn còn trốn hơn 30g mà, ram bạn 2g sử dụng đc cs3
  12. ► HN3T.Love

trước cài ổ C chạy rất OK Ghost máy lại xong ko biết mất cái gì mà giờ ko thể sử dụng đc những soft này. vừa nãy còn chạy thẳng từ SP2-> SP3 mà ko ăn thua
  13. buonvimua

bạn cài teamviewer đi mình kiểm tra cho.
  14. ► HN3T.Love

cho mình xin facebook của bạn để dễ trao đổi

Ủng hộ diễn đàn