Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình vẽ mấy nét này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dontlaymedown, 26/9/13.

Lượt xem: 1,891

1. dontlaymedown Thành viên cấp 1

Nhóm bạn mình có thiết kế 1 cái logo muốn là số hóa nó
    Có điều có mất nét này mình không biết vẽ như thế nào ai giúp mình với PTS hay Ai đều được cả tks các bạn
    ( ý mình là 2 cái vây của hình còn hình ở giữa là hình keep calm mình tự kiếm được )
    tks mọi người

...
  2. mạnh mèo

mạnh mèo Thành viên cấp 2

Sao nét trên và dưới k đều nhau vậy bạn :) Chủ ý hay là vẽ k đều
  3. mạnh mèo

Crz, Hà BơHồng Sơn thích bài viết này.
  4. dontlaymedown

dontlaymedown Thành viên cấp 1

tks bác nhiều lắm :)
  5. dontlaymedown

bác làm chi tiết quá :3 mà bác dùng cái gì để lấy được nét như thế đấy ạ ? em có rất nhiều bản vẽ tay cần số hóa ấy :3 mạnh mèo hướng dẫn sơ qua giúp em được k ạ ?
  6. mạnh mèo

Dùng Pentool để vẽ theo nét của bản thảo đó. Fill màu.
    dontlaymedown thích bài viết này
  7. dontlaymedown

mạnh mèo bác ơi thế làm thế nào mà nó tròn đều thế được ạ ? Nếu vẽ bằng tay chuột em làm toàn bị dịch méo :( nó giống y kiểu vẽ tay chỗ lỗi chỗ lõm ý ạ T.T

Ủng hộ diễn đàn