Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình xử lý bức ảnh này!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thanhtungdesigner, 28/8/15.

Lượt xem: 1,983

1. thanhtungdesigner Thành viên cấp 1

Các cao thủ giúp e xoá chữ trong bức ảnh này và làm sao cho nền nó giống với màu đỏ trong bức ảnh đó. Mình đang Việt hoá hình ảnh này.

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

@thanhtungdesigner nè bác, còn vụ bg màu đỏ là sao, bác muốn đổi thành mây "máu" à :D
    thanhtungdesignersharinegan thích bài viết này.
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Lại biến ảnh nta thành của mình à [-X
  4. thanhtungdesigner

thanhtungdesigner Thành viên cấp 1

Không phải. Mà là mình đang việt hoá game Cửu Âm Chân Kinh Mobile mà. Phần text thì xong rùi còn hình ảnh thì chịu chết.
    giaphu_design: Có nghĩa là bh mình sẽ đè chữ : " Cửu Âm Chân Kinh" lên trên đó, ý mình là xoá cái chữ ở trong đó, và làm cho nó giống như trong phần màu đỏ ấy. Cái phần màu đỏ là nền, để làm sao mình thay chữ Cửu Âm Chân Kinh bằng tiếng việt lên đó :). Giúp mình với. Có j mình hậu tạ :)
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/8/15
    SCE Team thích bài viết này
  5. thanhtungdesigner

Gia Phú thích bài viết này
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Đây, bác muốn thêm gì đó thì thêm
    thanhtungdesigner thích bài viết này
  7. thanhtungdesigner

giaphu_design: Thank bác nhìu nha,hjhj. Bác gửi e cái ảnh gốc mà bác design giúp e đk ko? Em down ở trên này về thì nó bị giảm dung lượng đi nhìu.
  8. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

thanhtungdesigner thích bài viết này
  9. thanhtungdesigner

photo Bảo Chi: thank bác nhìu. Nhưng ý e là như hình ở dưới :)
  10. thanhtungdesigner

Gia Phú thích bài viết này
  11. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Không có chi, chúc bác may mắn :)
  12. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Việt hóa =))=))=))
  13. thanhtungdesigner

nhatha sao hả bạn? Mình đang VH game đó mà. Những cái ảnh khác thì mình làm đk. Nhưng pic này quá khả năng của mình nên mình mới nhờ thui :)
  14. thanhtungdesigner

15. caecus

caecus Thành viên cấp 2

nick là thanhtungdesigner mà cái ảnh này phải lên diễn đàn nhờ xóa hộ, danh designer bây giờ rẻ mạt quá nhỉ =))
    photo Bảo Chinhatha thích bài viết này.
  16. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

caecus nhìn đâu cũng thấy Designer , Photographer nghĩ mà buồn . Vừa rồi có cậu còn khoe TP cuối khóa của 1 trường chuyên đào tạo thiết kế đồ họa , nói thật ai chưa biết tý gì mình bảo chưa đến 1 tuần làm được như thế luôn . Cái DANH giờ kể ra cũng oai thật #:-s
  17. thanhtungdesigner

nhatha Em thích design nên cứ lập cái nick như thế đã bác :D

Ủng hộ diễn đàn