Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp tạo logo phim

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dinhhiep36, 18/1/14.

Lượt xem: 2,813

1. dinhhiep36 Thành viên cấp 1

Mình hiện đang làm 1 trang phim, cũng đã thử thiết kế logo phim nhưng khó quá nên nhờ anh em nào rảnh xin giúp đỡ mình chút.

Kích thước logo khoảng 300x125 px.

Text logo là: Kilo Phim Vn

Xin cảm ơn anh em rất nhiều !

...
  2. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Ko ai làm ko ai cái j đâu bạn
    Chắc là mất phí đấy
    diquaniemdau thích bài viết này
  3. diquaniemdau

diquaniemdau Banned

Like bạn mixer_C6
  4. dinhhiep36

dinhhiep36 Thành viên cấp 1

bạn nào biết cách làm thì chỉ khoảng 30p là nhiều. mình làm trang phim bằng blogger cho zui thôi chứ đâu đủ nguồn lực mà phát triển kinh doanh nên có ý nhờ anh em.
  5. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

tặng bạn cái logo này :))

maxiqboydinhhiep36 thích bài viết này.
  6. dinhhiep36

dinhhiep36 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn dinhanhkhoi rất nhiều. mình rất thích logo này. Mình sẽ dành nó cho fanpage.

Cái vị trí trên site mình có kích thước là 250x70. Bạn có thể giúp mình làm 1 cái nữa không ?

Cảm ơn bạn !
  7. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

dinhhiep36 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn