Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp tạo một bức ảnh manip :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi koolboy9x, 21/5/14.

Lượt xem: 2,318

1. koolboy9x Thành viên cấp 1

Như tiêu đề, thì mấy bạn giúp mình tạo 1 bức ảnh manip, mà mình thì chưa rõ về thể loại này lắm, đang tìm hiểu.! ^^ Các bạn giúp mình làm sao mà nó kiểu như sắp die đó, kiểu như tan biến vào hư vô đó.! :D.. Mình có ý tưởng đó nhưng không biết cách làm.. Mấy bạn giúp mình nhé.. ^^

...
  2. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Nghi án có thảm sát xảy ra :-ss
    koolboy9x thích bài viết này
  3. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

nick của bạn chắc là cũng sắp die, mình đoán thế.
  4. yun

yun Thành viên cấp 2

dầu ăn đi :x
  5. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

Con trai hay con gái vậy ta :-B
  6. caphenhiepanh

caphenhiepanh Thành viên cấp 1

theo style này cũng vui nè bạn ,
  7. Vũ Quốc Hoàn

Vũ Quốc Hoàn Thành viên cấp 1

nhìn mặt thì chắc mình đoán đây là con gái @@
  8. ninhdoan

ninhdoan Thành viên cấp 1

Thế quái nào da mịn thế? nhìn có ko 1 tí gợn sóng nào? ảo quá!!!^:)^^:)^
  9. Sorceress

Sorceress Thành viên cấp 1

10. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

Camera 950 =))
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

1 thành phần ảo tưởng về nhan sắc, suốt ngày thích cầm đt tự sướng, cuồng Hàn Cuốc Xẻng da trắng môi hồng đây mà
  12. koolboy9x

koolboy9x Thành viên cấp 1

Đào Đình Chương: Thảm sát gì vậy bạn?
    -Trần Văn Hùng-: Sao vậy?
    yun: Tớ thích chinsu tương ớt hơn :v
    mrcyclo: Chuẩn man 100% nhá =))
    caphenhiepanh: Trình độ của mình chưa làm được thế này đâu bạn :) Pts mình cũng chỉ mới biết sơ sơ thôi.. Đang tìm hiểu và học dần dần :D
    Vũ Quốc Hoàn: Con trai nha cậu @@
    ninhdoan: Do hiệu ứng chỉnh sửa ảnh đó cậu :)
    ChanhEp: Thời đại công nghệ số bây giờ ai dùng camera 950 nữa cậu, người ta lên hết 1080 rồi =))
    Sorceress: Chuẩn man 1000% nhá.. @@
    Thiên Ma: " Ảo tưởng về nhan sắc " " suốt ngày cầm dt tự sướng " " cuồng hàn xẻng " " da trắng, môi hồng "
    - Điều đầu tiên mình muốn nói với bạn thế này này: Tại sao bạn lại nói mình là " ảo tưởng nhan sắc " Mình tự nhận mình là hot boy, đẹp trai hay gì gì đó à.. mà bạn lại nói như thế? Bạn dựa vào đâu mà nói là mình suốt ngày cầm dt tự sướng, dựa vào bức ảnh này ah? :) Xin thưa với bạn.. xem nào có lẽ phải nửa năm rồi mình k chụp hình đó bạn ạ :) Cuồng hàn xẻng ah.. 1 lần nữa bạn khẳng định rất chắc chắn :) Nói thật là mình cũng muốn thử cái cảm giác " Cuồng " xem nó như thế nào lắm. :)
    Da trắng môi hồng là do camera 360 bạn ạ, mình chụp thế nào thì nó ra như thế :)
    - Điều thứ 2 mình muốn nói với bạn là đừng bao giờ nhìn vào vẻ bề ngoài mà đánh 1 sự vật, sự việc bạn nhé. Mà nên có cái nhìn sâu, bao quát hơn, để từ đó đưa ra những nhận định, đánh giá 1 cách chính xác hơn :) Hãy suy nghĩ kĩ trước khi phát ngôn nhé bạn, để tránh tình trạng cái lưỡi làm việc nhanh hơn cái đầu :)
    - Điều thứ 3 mình muốn nói đây là lần đầu tiên mình chạm mặt nhau, cố gắng để lại ấn tượng tốt cho nhau, giữ hòa khí đôi bên. Người cùng 1 forum k gặp nhiều thì cũng gắp ít, việc chạm mặt là điều k thể tránh khỏi :) Vì vậy mong bạn lần sau cố gắng có trách nhiệm hơn về lời nói của mình, tránh làm mất lòng người khác. :)
    - Cuối cùng qua cách nói của bạn có vẻ bạn không mấy thoải mái khi thấy hình mình thì phải, nếu hình của mình có làm bạn chướng mắt hay gì đó thì bạn vào, bạn có thể lặng lẽ tự đi ra.. Chứ k cần phải để lại mấy lời nói vô nghĩa đó lại đâu nhé :)

Thân.! :)
    Gia Kiệt thích bài viết này
  13. ARiT

ARiT Thành viên cấp 1

Manip thì cho bạn ý ít mụn cóc =))
  14. Nõm Levis

Nõm Levis Thành viên cấp 1

có định rìm không ta :-bd
  15. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

Mình là gái và đam mê lớn nhất là zai đẹp nhưng phải thừa nhận là hình này ma cmn nip rồi. không phải làm nữa đâu :)) :))
  16. ninhdoan

ninhdoan Thành viên cấp 1

làm da mịn như vậy như nào vậy??? dùng phần mền j?
  17. koolboy9x

koolboy9x Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn