Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp gạch xây nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Rosa, 3/1/13.

Lượt xem: 2,554

1. Rosa Banned

Có mấy bức ảnh chụp hôm tết Tây tại nơi làm việc hôm nay mới có thời gian up để xin gách các bro

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Ở đâu ý bác ;))
    Nhìn đôi mắt thích thế!! :x
  3. Rosa

Rosa Banned

Ở khách sạn chỗ em làm ấy bác à,
  4. Rosa

Rosa Banned

Chả ai nhận xét gì chán thế
  5. bboyhpro

bboyhpro Thành viên cấp 2

Mode đẹp trai nhỉ
  6. Rosa

Rosa Banned

hehe kute ma
  7. Zhei Kent

Zhei Kent Thành viên cấp 1

pic 1 : ko ý kiến, mình thấy dc quá ^^
    pic 2 : nếu bác lấy thằng bé bên phải tấm hình thì chắc tuyệt hơn đó
    pic 3 : màu đẹp
    pic 4 : ko đặc sắc lắm, nhưng màu đẹp :D
  8. byeshino

byeshino Mới đăng kí

ảnh đẹp quá :D nhưng mình có đọc qua 1 ít về định hướng mắt nhìn thì thấy cái số 2 đặt mode như thế sẽ hướng người xem ra hẳn ngoài bức ảnh :-?
  9. TiNồ

TiNồ Thành viên cấp 1

nếu xin thì mình xin quăng, với 1 đứa bé đẹp thế này thì bác chụp nhìn vô hồn quá, màu thì bình thường, nhưng tấm thứ 2 đẹp
  10. Hoàng Việt Hưng

Hoàng Việt Hưng Mới đăng kí

đẹp trai quá!:x
  11. Rosa

Rosa Banned

Mình theo phong cách Tây nên rất thích chụp Tây luôn đấy :D cảm ơn mọi người đ góp gạch, toàn gạch xịn hehe

Ủng hộ diễn đàn