Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Góp ý ] Theo mình nên cập nhật thông tim cách phần mềm khi cách bạn sử dụng khi đăng lên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi lee nguyen2, 16/9/13.

Lượt xem: 2,796

1. lee nguyen2 Mới đăng kí

Qua 1 thời gian gia nhập diễn đàn mình đã học hỏi được nhiều kinh nghiệm của mọi người. Mình thấy diễn đàn khá hay và thú vị là nơi mọi người trao đổi kinh nghiệm cho nhau.
    Tuy nhiên mình thấy khi mọi người đăng bài VD như sử dụng cách chức năng này, hay cách tạo hiệu ứng mình thấy mọi ngươi nên đăng kèm theo nên sử dụng phần mềm nào vì khi những người kinh nghiệm còn kém như mình muốn học hỏi nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu và sử dụng phần mềm nào. Mong mọi người lưu ý và giúp đỡ những bạn như mình Thank mọi người :):):)

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tut về Photoshop thì dùng Photoshop chứ gì nữa bạn !
    vân vân và vân vân ...
    lee nguyen2 thích bài viết này
  3. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Có cảm giác Góp ý "Thừa" ! Bởi vì Diễn Đàn đã được chia Box theo Phần mềm rất cụ thể :

Photoshop
    Đồ họa Vector:
    + Illustrtor
    + CorelDRAW
    LightRoom
    Đồ họa 3D: Cinema 4D, 3dsMax ..... vvv
    .
    - Còn với Các Plug-ins đi kèm theo cũng rất Phong phú - nếu là Tut hướng dẫn sẽ có chỉ dẫn cụ thể rồi !
    Ví dụ:
    Color Efex Pro 4 trên nền Adobe Photoshop Lightroom 5

Hồng Sơnlee nguyen2 thích bài viết này.
  4. lee nguyen2

lee nguyen2 Mới đăng kí

mình thấy có nhiều loại mà như pts 8.0 , pts cc,....
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Hỏi luôn cho nó Vuông:
    Bạn Làm quen với Photoshop nói riêng và Đồ họa nói chung được bao lâu rồi ????
    lee nguyen2 thích bài viết này
  6. lee nguyen2

lee nguyen2 Mới đăng kí

được 3 tháng rồi
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ý chủ thớt là các plug-in hay những phần mềm kèm theo trong mỗi bài tut à ?

Ủng hộ diễn đàn