Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Góp Ý Tưởng] Trên trang cá nhân của thành viên diễn đàn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Thái Châu, 19/4/13.

Lượt xem: 1,919

1. Thái Châu Thành viên cấp 4

Mình nghĩ trên trang cá nhân của thành viên diễn đàn nên cho Add hình và Add Clip như Comment trên Diễn đàn vậy.
    Khi đó sẽ tạo được thêm cái hấp dẫn cho website. Có thể là 1 gallery nhỏ của Thành Viên, tất nhiên là mọi nội dung điều trong khuôn khổ phạm vi diễn đàn rồi.
    Nếu cái này phát triển mạnh thì có thể tạo thêm add friend và tùy chỉnh với giao diện như Facebook, và cũng phải chỉ liên quan đến đồ họa thui. Khi thành công thì tha hồ mà chèn Ads để sanh lợi nhuận cho Website.
    Nếu k hợp lý thì ... sorry ^^.

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tài Nguyên ?
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Tài nguyên là cái gì? Mình k rành web bạn. thì chỉ add hình và Clip như trên Comments này thui, úp trên Host khác mà có ảnh hưởng đến tài nguyên gì đâu.
    Mà bác nhanh tay thật ..^^
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Lót 2 cái cu đơ ăn ngồi hóng :-"
  5. trungkien.tn

trungkien.tn Thành viên cấp 2

lại hóng =)
  6. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

rum mới bị nâng cấp lại mà cái này nữa thì....
    Cái j tiết kiệm đc thì cứ tiết kiệm đi bạn ak
    Hoang làm j :D
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cái đó liên wan đến chỉnh sửa source xenforo
  9. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

Mình nghĩ là nếu thêm mấy cái đó cho tất cả thành viên thì sẽ làm nặng forum lên thôi chứ không có được gì cả. Biết rằng mấy điều này là nên có để làm cho VDS trở nên thú vị hơn, nhưng sao các bạn không nghĩ tới việc đưa link FB hoặc blog của các bạn để người khác ghé thăm và kết bạn, như vậy vừa đảm bảo được việc bạn có thể giao lưu kết bạn với mọi người, vừa tiết kiệm cho VDS.

Ủng hộ diễn đàn