Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp ý về diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Tanngocbao, 4/7/15.

Lượt xem: 3,924

1. Tanngocbao Mới đăng kí

Diễn đàn nên mở thêm mục Công nghệ thông tin về điện thoại và hệ điều hành khác

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. quangai94

quangai94 Thành viên cấp 1

Bạn nên sang tinhte.vn hay các điễn đàn công nghệ khác để đọc tin về công nghệ và điện thoại nhé.

XIN NHẮC LẠI ĐÂY LÀ DIỄN ĐÀN THIẾT KẾ ĐỒ HỌA
  3. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

cho loãng 4rum ak :))
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình cũng đồng tình với ý của thớt và thay vì diễn đàn ta có mấy cái box vớ vẩn ko liên quan tới diễn đàn tốt nhất nên gỡ ra thay vào đó là những box như thớt nói.

- Chứ tôi hỏi 2 bạn ở trên #2, 3 cái diễn đàn này là về đồ họa mà tại sao lại có mấy cái box như báo nóng hổi với những topic chả liên quan tới diễn đàn với mục đích câu view ra?

- Mình biết mình nói mấy câu này sẽ làm phật ý một số bạn và ngay cả admin. Nhưng những điều mình nói chả sai chút nào.
  5. mrcoiversion2

Tốt nhất loại bỏ những thứ không cần thiết...@Dù Kun VietDesigner
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Về CNTT thì đã có box Kiến thức tin học: http://forum.vietdesigner.net/forums/tin-hoc/
    Về điện thoại cũng có box mobile, box hitech.

Vì những thứ nêu trên đều là ko phải lĩnh vực chính nên sẽ được đưa vào box chung chung, chứ ko lập từng box từng khu vực chi tiết.

Còn các box Đọc báo, Video clip chỉ là mục phụ để ae chém gió, tránh cái gì cũng post vào box CTLT, và cũng chẳng có gì câu view, ko tin cứ vào xem mấy box đó coi view cao hay thấp?

Còn về bạn chủ thớt, lần sau lập topic thì nêu rõ vấn đề ở Tiêu Đề ra, chứ ko có cái kiểu chung chung là Góp ý về diễn đàn như thế. Và cũng nên tìm hiểu các box trên diễn đàn trước khi lập topic góp ý.
    Tanngocbao thích bài viết này
  7. Tanngocbao

Tanngocbao Mới đăng kí

mrcoiversion2 Tại sao bạn lại nói là loãng forrum ra? Nếu có thêt chủ đề đó sẽ có nhiều người ghé thăm trang..cũng có thêm nhiều người chịu đăng kí...để có thể bình luận và học hỏi thêm kiến thức...không riêng là về điện thoại mà có thể thêm cả máy tính!Phần mềm!Nếu được thế thì sẽ sôi đọng lắm đấy chứ(nhưng chắc là adm sẽ hơi mệt để quản lí trang) ;)
  8. Tanngocbao

Tanngocbao Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư ..lần sau em sẽ chú ý khi đăng bài hơn,cám ơn anh đã nhắc nhở!
  9. mono

mono Thành viên cấp 2

Gần đây thì chỉ thấy topic show cv (làm chơi lấy template thay vào) => lên ném đá ....
    Nhờ vả vẽ free -> ae vào thuyết giáo nhiệt tình
    Nhờ làm logo trả phí -> báo giá nhiệt tình
    -.- . Vẫn đang trông chờ những bài show hàng , show cá tính để học hỏi .
    Tanngocbao thích bài viết này
  10. mrcoiversion2

Tanngocbao thứ nhất 4rum không phải trang tin tức....
    thứ 2, nếu có mục đó các bạn có chịu tự viết 1 bài thực tế và chất lượng hay không hay chỉ đem copy + past từ diễn đàn khác, như thế không mất độ tin cậy từ Google là gì.
    Cộng thêm độ nặng, hỏi mấy bạn Seo chắc biết tạp nham chỉ làm loãng rum, e nói đúng ko a Phạm Hữu Dư
    Còn cái thêm hay ko là do ban quản trị e chỉ góp ý thế thôi...Vì e đã cũng từng làm quản trị 2 web giải trí, mọi thứ e biết chỉ có thế...:-??:-??:-??
    khohinhTanngocbao thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn