Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp ý về hệ thống abc.vietdesigner.net

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi lttung1197, 10/6/13.

Lượt xem: 2,201

1. lttung1197 Thành viên cấp 2

thấy ad tạo nhiều web về các lĩnh vực đồ hoạ , mình thấy rất hay. Nhưng vấn đề là mình ko biết có tất cả bao nhiêu web và làm cách nào để vào dc các web đó nếu ko biết trước link (và biết nó tồn tại :) ) . ví dụ mình đang trong forum và muốn chuyển đến web chibi hay video chẳng hạn. nên mình nghĩ nên làm thêm nút hiện danh sách các trang ra, kiểu như trên hệ thống Tut+

cảm ơn ad trước

...
    xxxmoon, Hồng Sơn, Thiên Ma2 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Dự kiến sẽ bổ sung sớm khi hoàn thành xong các dự án này :)
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ý kiến quá hay ! Sao trước giờ mình không nghĩ ra điều này nhỉ ???
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hay !. Ý kiến rất hay, nếu được như vậy thì quá tuyệt chứ gì nữa. Càng phát triển diễn đàn Designer này hơn, giúp các website của VDS không bị bỏ xót và nhàm chán :-bd. Vote ý kiến này của chủ thớt :-bd
    goal thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn