Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Group Tìm Bạn Khởi Nghiệp

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phantom2015, 16/3/15.

Lượt xem: 2,113

1. phantom2015 Mới đăng kí

Liệu có bác nào không có máu làm giàu không nhỉ :D. bác nào có ý tưởng nhưng mà lại lo lắng khi khởi nghiệp một mình thì thử tham gia group tại facebook.com/groups/timbankhoinghiep để giao lưu và tìm kiếm cơ hội cho mình với gần 2500 thành viên trong nhóm nhé ;). Hiện đang có 1 start-up tìm co-founder thích IT và design đó ạ ^^

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/3/15
  2. dtanh72

dtanh72 Thành viên cấp 2

Sẽ đến với group ngay và liền
    phantom2015 thích bài viết này
  3. phantom2015

phantom2015 Mới đăng kí

Cám ơn bác ^^. À dự án của bạn kia ở trong SG ạ. Hôm qua toàn đc các bạn HN quan tâm thôi :(. Có bác nào ở SG thích lĩnh vực này thì hãy tham gia ngay đi ạ k bài trôi mất phí lắm <:-P
  4. mrlinh999

mrlinh999 Banned

mình thì ngoài hà nội .. hix..... k tham gia được rùi
  5. phantom2015

phantom2015 Mới đăng kí

ở HN hiện có off hàng tuần vào CN đấy ạ. Bác có thể tới giao lưu :D
  6. phantom2015

phantom2015 Mới đăng kí

bật mí là team HN đang có dự án khởi nghiệp 0đ vào CN tuần này. Bác nào quan tâm thì mau đăng kí nhóm để biết chi tiết ạ ^^
  7. phantom2015

phantom2015 Mới đăng kí

lại thêm 1 dự án xưởng sx game tại HCM nữa ạ. bác nào ở HCM quan tâm thì vào nhóm để biết chi tiết ;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn