Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gửi các bác, nỗi lòng của em!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi luisleo29, 31/5/13.

Lượt xem: 2,391

1. luisleo29 Thành viên cấp 3

Gửi các bác!
    Đêm nay thật khó ngủ, như bao đêm khác, chả là do em mới uống 2 ly cà phê để ngồi làm việc, nhưng không thể nào tập trung vào công việc được, lý do là vì em đã trót nghiện FORUM này rồi các bác ạh!!! Cứ làm 5' là em phải ngó qua FORUM xem có gì mới không, thú thật là em nhận được rất nhiều từ khi biết đến FORUM, từ TUT, STOCK,... đến những gạch đá của các bác. Những điều ấy khiến em mở mang không ít tầm mắt và nâng cao tay nghề của mình. Nhưng điều khiến em trăn trở là thế này, chả là tính em thích vui vẻ, nên comment có phần JUST FOR FUN, thế mà có 1 số bác lại để tâm, để bụng đến nó và "oánh giá" em thế này thế nọ,... Kì thực là em tài cán chẳng bằng ai, em vào đây là để học hỏi, các bác ném gạch ném đá gì em đều nhận,... Em chỉ muốn khẳng định 1 điều thế này "Em thích vui vẻ, thoải mái,... chứ không phải gây WAR!!!"
    PS: Mọi tội lỗi trước đây lỡ gây ra, mong các bác đại lượng mà bỏ qua, anh em vui vẻ, thoải mái với nhau, OK nhé!!!

...
    MioDung, mgr, Mezzazzy2 người khác thích bài viết này.
  2. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Comment kiểu JUST FOR FUN thì hợp với mình rồi, mình cũng thích vui vẻ, đầu óc thoải mái thì tiếp thu kiến thức nó mới nhanh được, mới có hứng thú làm việc, mọi người cũng dễ hòa đồng hơn.
  3. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Mình vào FR này cũng nhiều mà chưa biết bạn. :D cho bạn 1 gạch :D
    phamtong thích bài viết này
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

Bạn có thể dẫn link topic nào bạn cmt "just for fun" và ăn gạch không :) quan điểm của mình là cmt vui vẻ nhưng đừng động chạm, nếu bạn cmt vui nhưng có ý gì đó dù vô ý hay cố ý thì bị ăn gạch là lẽ dĩ nhiên, còn nếu bạn cmt vui vẻ thật sự mà bị ăn gạch thì có lẽ là bị hiểu nhầm ;) nếu bạn là trường hợp 1 thì bạn nên rút kinh nghiệm, còn nếu là trường hợp 2 thì bạn cũng ko nên bận tâm, 1 thời gian hoạt động ở 4rum sẽ chứng minh bạn không phải là người như vậy!
    Hoan nghênh bạn gắn bó với diễn đàn :-bd bắt tay nhau cái.
    Slumberousluisleo29 thích bài viết này.
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đến assmin còn ăn gạch thì bạn lo j

buinamson, phamtong, nhtra2 người khác thích bài viết này.
  6. mgr

mgr Cựu quản trị

luisleo29 thích bài viết này
  7. buctrongnguoi

8. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Ờ dẫn link qua đây coi nào :-?
    mgr thích bài viết này
  9. mgr

mgr Cựu quản trị

10. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Chủ thớt chưa đưa link đã có gạch chờ sẵn :)) RIP bác.
  11. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Chuyện qua rồi,... cho nó qua, đào mộ lên mất vui bác ợ :">
  12. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Hóng link :-"
  13. buctrongnguoi

mgr hihi,chúc chị ngủ ngon nhé,e ngủ đây.
    mgr thích bài viết này
  14. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Admin còn bị troll, mình còn bị troll!
    Cứ phấn khởi lên!
    Suy nghĩ :"I don't Fucking Care" thì sao phải xoắn. ;)
  15. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Không lo bị gạch :

luisleo29phamtong thích bài viết này.
  16. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

cũng bình thường thôi mà, ai ko hiểu thì sẽ như vậy:Pcòn mình như nào tự mình biết
  17. phamtong

phamtong Thành viên cấp 1

kakakaka. bó tay mấy bác

Ủng hộ diễn đàn