Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

GỬi các cao thủ chibi ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi TheTuan, 1/6/13.

Lượt xem: 2,497

1. TheTuan Mới đăng kí

Lang thang trên mạng và ngay trong chiều nay phát hiện ra cái thú này ^^. Hứng thú phết đấy ạ..Và không ngứng sớt siếc các kiểu về cách vẽ. Cách tô màu mè chibi. Và youtube đưa mình tới đây ^^..Cũng đã thử tải Paint tool sai về vọc vạch nhưng 4h trôi qua vẫn ở mốc số không.. Post bài lên đây có huynh nào thu nhận đệ tử không ạ ^^

...
  2. thangkubom742

thangkubom742 Thành viên cấp 2

4h là còn ít bạn ah, về đọc thêm đi, tầm 2-3 ngày mà vẫn dậm chân tại chỗ thì đi nên đi nhận sư phụ
    TheTuan thích bài viết này
  3. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

:)), Đệ tử có quà chi ra mắt ko sư phụ nhận ngay :P
  4. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

L-) Để tử thì phải bik vẽ chì cho quen đi đã, chưa cần phải vẽ máy, vì giờ dạy mà bạn chưa bik gì về mấy cái này, có nói bạn cũng ko hiểu
  5. nhung34

nhung34 Mới đăng kí

có ai vẽ chibi trên paint tool sai thì chỉ mình với, vừa học kiến thức thui nhưng làm chẳng ra cái gì cả...nhận đệ tử này nha
    hungleo86 thích bài viết này
  6. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

mình toàn vẽ trên PTS CS3 và vẽ trực tiếp ko vẽ chì :D !! kết quả là hên xui có ảnh ưng ý có ảnh cùi :D
  7. hungleo86

hungleo86 Mới đăng kí

Hj! Ve chi thi mat ca ngay. To xoa cung met. Ve lun tren saj sua cho khoe.
  8. Little

Little Thành viên cấp 1

Vẽ chì cho đẹp đã! Rồi mình đưa lên line nét lại, bảo đảm Ok ngay :) Còn về phần tô màu thì vào đây :))

Ủng hộ diễn đàn