Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gửi lời chúc mừng giáng sinh cùng năm mới 2015 đến toàn thể thành viên Việt Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 24/12/14.

Lượt xem: 41,861

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Chào các bạn, thời điểm mình lập topic này là gần 1h sáng ngay 24/12/2014, cũng là đúng vào ngày lễ noel. Cảm giác của mình lúc này là rất nôn nao, mặc dù thời tiết ở miền nam chẳng lạnh lẽo tí nào, cảm thấy hơi tiếc vì điều này.

Mình lập ra topic này đơn giản chỉ muốn gửi đến những lời chúc tốt đẹp nhất đến toàn thể thành viên diễn đàn chúng ta, mong muốn rằng mọi người sẽ có được một đêm giáng sinh thật an lành bên bạn bè và người thân. Chúc cho những ai đang độc thân sẽ tìm được niềm vui riêng cho mùa lễ giáng sinh này, đừng ngồi một mình trên bàn phím ca bài ca FA nhé :D

Sau giáng sinh sẽ là bước sang một năm mới 2015 với nhiều điều mới mẻ, những hoài bão sẽ được thực hiện sớm. Đừng ai than vãn sang năm vẫn không biết làm gì nhé, bởi vì tất cả đều phụ thuộc vào sự nổ lực và cố gắng của bạn, bạn phải đặt ra mục tiêu rõ ràng và quyết tâm thực hiện được mục tiêu đó thì lúc nào bạn cũng sẽ thấy được tương lai tươi sáng của mình, tin mình đi.

Topic này chỉ đơn giản thế thôi, mình không biết nói gì hơn là sự cảm ơn, cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng Việt Designer. Đây là mùa giáng sinh thứ 3 diễn ra trên diễn đàn rồi, và lần nào mình cũng cảm thấy háo hức. Và năm nào mình cũng muốn được trang trí giáng sinh cho diễn đàn để mỗi khi mọi người vào diễn đàn lại thấy được không khí giáng sinh đang về và cảm thấy sảng khoái hơn khi tham gia học tập ở cộng đồng này.

Đặc biệt, mình vừa mới thêm bộ chuông nhạc theo như nguyện vọng của một số thành viên trên diễn đàn rồi đó, các bạn có thể click vào đây để gõ bàn phím và tạo những bản nhạc rất vui tai nhé <3 <3

Xin gửi tặng các bạn 1 video chúc mừng giáng sinh rất đơn giản và đáng yêu của bạn LKhoa làm :D

...
    HieuLinh, Ba Đông, crazybear41 người khác thích bài viết này.
  2. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Ở quê nhà thì khao khát khí trời lành lạnh còn không có,còn ở đây(Hamilton_Canada) trời lạnh thấu xương, ở bên ngoài -5 độ C , giáng sinh có gì vui đâu,toàn trốn ở nhà thôi....
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  3. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

mê ry chít mới VDS :D =))
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình cũng chúc tất cả mọi người trong diễn đàn một mùa giáng sinh ấm áp, hạnh phúc và vui vẻ bên bạn bè lẫn gia đình nhé. Các bạn Ép Ây cứ quay tay đều đi, ko có gấu cũng ko sao đâu =))
    Hà Bơ, mgr, jumb0sanlat2 người khác thích bài viết này.
  5. Hide on bush

Hide on bush Thành viên cấp 1

Hồng SơnPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  6. itpro1211

itpro1211 Mới đăng kí

7. izdesigner

izdesigner Thành viên cấp 1

Chúc cả nhà một ngày thật tuyệt vời. Chúc VDS ngày càng phát triển.
    Hồng Sơn, jumb0sanlatPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  8. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

sáng ra vào diễn đàn nghịch mấy cái chuông thấy vui vui :))
  9. hong

hong Thành viên cấp 1

10. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

mgrPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  11. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Giánh sinh an lành nhé mọi người. Và cảm ơn mọi người vì tất cả \m/
  12. atomi

atomi Thành viên cấp 1

Chúc mọi người giáng sinh an lành. AE VDS vui vẻ nhé!
  13. leminhx2x1

leminhx2x1 Thành viên cấp 1

Chúc ae VDS có một giáng sinh thật vui vẻ và ấm áp! Chúc cho diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển mạnh mẽ cả về chất và lượng nhé! Merry christmas!
  14. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Mình mới tham gia diễn đàn chưa lâu nhưng cảm thấy rất thích nơi này :D Môi trường học hỏi rất tốt. Gạch đá cũng nhiều nhưng mà vui =))

Mong diễn dàn sẽ tiếp tục phát triển lâu dài :x

Chúc admin và mọi người có một mùa noel vui vẻ và năm mới gặp nhiều may mắn nhóe :x :x \:D/
  15. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Giờ mới biết đưa chuột vào mấy cái quả bóng là có tiếng nhạc! =))
    Giáng sinh an lành!
  16. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

17. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

quangnguyen111 thích bài viết này
  18. conitech

conitech Mới đăng kí

giáng sinh là ngày của "đạo" mà toàn thấy ăn ké ( trong đó có mình :)))
  19. Thịnh mít

Thịnh mít Thành viên cấp 1

Giáng sinh an lành.
    Tiện thể bạn cho mình xin link bản nahjc không :D tìm quài không được.
  20. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

Merry Christnas các bác:D

Ủng hộ diễn đàn