Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Hải Phòng ] Em về tinh khôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hoàng Tử Bé, 17/4/14.

Lượt xem: 2,495

1. Hoàng Tử Bé Mới đăng kí

Chào cả nhà :D Lâu lắm rồi mình mới quay lại post bài.
    Cũng không biết nói gì nhiều, chỉ có một điều là mình đã nghe đi nghe lại bài "Em về giữa mênh mông đất trời" của KOP và lúc nào cũng ám ảnh lời hát này trong suốt quá trình hậu kì làm ảnh.

"Và mơ như ngày xưa, em về giữa mênh mông đất trời, như giọt nắng tinh khôi giữa dòng đời đang lạnh quá..."

Album lần này được thực hiện khá gấp gáp và bị hạn chế nhiều vì thời tiết ( hôm đó lạnh tầm 15-16 độ, gió to, mẫu nổi da gà :)) ) nên vẫn còn nhiều sơ sót, gạch đá gì xin nhận hết ạ ^_^

Cuối cùng là mời mọi người thưởng thức và tự cảm nhận :D

...
    Phạm Hữu Dư, anhpas0, Satsuljin2 người khác thích bài viết này.
  2. Satsuljin

Satsuljin Thành viên cấp 2

ủng hộ người cùng quê phát :3
  3. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

e tưởng tinh khôi phì phải sáng trong chứ nhỉ, nhưng vẫn ủng hộ bác 1 tay

Ủng hộ diễn đàn