Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ham học hỏi ,,,thêm kinh nghiệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi duyhuan.sp, 17/12/12.

Lượt xem: 2,632

1. duyhuan.sp Thành viên cấp 1

chào ae viet disigner e mới lập nik được vài chục phút ^^ cũng có đam mê về ảnh nên học mót được mấy kiểu nhờ ae chỉ giáo chút. gạch đá nhiệt tình các bác nha
    1 stock
    [​IMG]2 retouch

...
    cudyandem, sun_writer, pitlamgi1 người khác thích bài viết này.
  2. Hiếu Hào Hoa

Hiếu Hào Hoa Thành viên cấp 1

mặt bác này có khả năng trở thành legend
    duyhuan.sp thích bài viết này
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Theo mình thì ổn rồi đó :D
  4. duyhuan.sp

duyhuan.sp Thành viên cấp 1

chưa hiêu Hiếu
    chưa hiểu ý bác luôn
  5. ethan654

ethan654 Thành viên cấp 2

Cho em hỏi bạn bác với vị này có gì thân quen ko :|
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

người ta nhờ bạn chỉ giáo chứ ko có nhờ bạn chế ảnh người ta, đây là VDS ko phải VOZ nghen bạn, đề nghị bạn nghiêm túc một chút đi
  7. duyhuan.sp

đề nghị bác không nên chơi nhau kiểu này nha!!!
  8. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

ai bảo nhìn mặt nguy hiểm quá nên mấy bạn ý troll tí ấy mà :P
  9. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Ảnh bạn làm đẹp đó, có điều là mình nghĩ mỗi 1 topic sản phẩm thì nên cho nó đa dạng 1 tí, nghĩa là nhiều hơn 1 sản phẩm của bạn, cũng giống như portfolio, ngta trưng bày đâu chỉ 1 bức ảnh :)
    Đề nghị không lặp lại nhé bạn! Thứ nhất là không vui vẻ gì. Thứ 2 là cái khả năng ghép của bạn còn non lắm, nên tốt nhất đừng múa rìu trước mắt thợ!
  10. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

khá ổn :)
    p/s: lại có 1 thằng troll bất lịch sự :| reg nick để vào troll thôi sao! Bitch!
  11. duyhuan.sp

nguy hiểm đấy là phong cách chụp của mình mỗi ng có 1 sở thích mà bạn.nhưng troll kiểu này thì em nghĩ là không nên đâu
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn