Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hậu offline tp.hcm] Cần tư vấn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Nam LH, 25/8/13.

Lượt xem: 3,547

1. Nam LH Thành viên cấp 1

Hôm nay là 1 ngày offline TP.HCM lớn nhất từ trước tới giờ, quả thật là vô cùng sôi động và vui vẻ.<:-P<:-P

Thế nhưng, ngày hôm nay sẽ trôi qua vô cùng hoàn hảo nếu như cuối tăng 1 không có biến.:-s

Tình hình là vào cuối tăng 1 nhé, sau khi giao lưu trò chuyện chán chê, bắt đầu đến màn ăn uống, thì mình lon ton đi vệ sinh....đến lúc trở ra thì hỡi ơi, cửa hậu mát lồng lộng, nhòm qua nhòm lại thì thấy đũng quần sau toạc 1 đường đến tận gối. Mật xanh mật tím nó cứ gọi là tuôn hết cả lên mặt.....Sau 1 lúc lâu chết trân, cuối cùng mình cũng cầu cứu đc 1 bạn vừa mới quen, cô gái xinh xắn tốt bụng "Yuuchan", và mượn được 1 cái áo khoác để lết về nhà.:-<

Thế nên giờ mình muốn xin ý kiến mọi người, khi gặp sự cố vậy hay đại loại thế, nên xử trí thế nào.....hôm nay mà không có cô gái tốt bụng xinh xắn này, chắc mình ngồi mọc rễ đến đêm luôn mất. x_x

...
    phucnguyen, Trần Bá Đạt, goal5 người khác thích bài viết này.
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Mời bạn gặp Vũ Đức Minh hoặc Leo Gió để được tư vấn vụ này nhé! :v :v
    Sun, cudyandem, Hồng Sơn2 người khác thích bài viết này.
  3. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Xem thông tin thì nick bạn vừa mới đăng kí nên thay mặt BTC chương trình, mình bỏ qua cho bạn lần này.
    Lần sau nếu gặp sự cố thì phải chụp hình lại để BTC xem xét và tư vấn nhé bạn.
    Chúc bạn có một buổi tối ngon giấc. Thân!
  4. Valentino Tb

Valentino Tb Thành viên cấp 2

Đi off là 1 sự sung sướng nhưng để rách đũng quần là 1 thảm họa
    Cách tốt nhất là thím nên cưa bằng đổ bạn "Yuuchan" còn ko thỳ Rip thím :))
    Gomu Gomu, Nam LH, Nguyễn Tôm1 người khác thích bài viết này.
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

=))) tớ ko biết mô tả sự việc này và cmt làm sao luôn :))
    buinguyenthanhNam LH thích bài viết này.
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

nên mặc quần jeans bạn nhé, mình mặc jeans đi off cũng nhìu năm mà chưa thấy rách bao h =))
    Nam LH thích bài viết này
  7. Zombie

Zombie Mới đăng kí

Ơ! Rách quần à ! Sao ko bảo e :v
  8. Nam LH

Nam LH Thành viên cấp 1

pingpoong: chụp xong rồi em khăn gói khỏi VDS yêu quí luôn I-)

Yuuchan rất tỉnh và đẹp trai ^:)^
  9. huan

huan Mới đăng kí

buồn quó ... có mấy tấm hình chụp được lúc off trưa này mà không up được [​IMG]
  10. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Lúc ấy nhìn anh ngơ ngơ =)) Hỏi mãi mới biết hóa ra rách quần :v Tình huống dễ mà, cứ hú lên, ai cho tớ mượn áo khoác với. Xin thề, xin đảm bảo sẽ trả lại :3

Người Việt mình tuy nói là vô cảm nhưng đụng những chuyện như vậy thì dễ thương lắm :D Cứ nhờ đi, ko ai cho mượn thì cởi áo che quần, đơn giản mà =)) Anh vừa che được quần, cả nhà được thêm màn ngắm nude. Quả là tiện cả đôi đường :v
    hong, Nguyễn Tất Thắng, Nam LH1 người khác thích bài viết này.
  11. buinguyenthanh

buinguyenthanh Thành viên cấp 2

ôi anh làm sao mà lại toạc luôn cái quần thế kia .@@
  12. Silent

Silent Thành viên cấp 0

hôm nay tăng 1 dư 1 áo khoác, tăng 2 lại thêm cái nữa :|
  13. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Chết mợ rồi, bạn đi toilet bị thông! Rách cả quần! :-ss
  14. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Rách quần là có 1 sự nghệ thuật nhẹ
    Che đậy là có 1 sự giấu diếm nhẹ
    Vì tất cả đều nhẹ nên mình tư vấn là lần sau như thế thì thôi cứ để cho mát. Khéo đâu thành trào lưu mới mang tên "rách đũng quần nhẹ" >:)
    SunNam LH thích bài viết này.
  15. Sun

Sun Mới đăng kí

cudyandem dự là hà nội có thánh tõm thì sài gòn có thánh rách :v
    ps: theo mình, với những trường hợp như thế này, đừng ngại bạn ạ :D ở lỳ trong wc, pm người thân đến mang quần để thay rồi ngồi off tiếp :v, ai lại bỏ về bao giờ, mất vui :3
  16. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

nếu như lúc đó bạn bình tĩnh và nhờ BTC thông báo rộng rãi đến toàn thể anh em thì mình đã có thể cứu bạn được rồi :) mình mang theo 1 cái quần nữa trong ba lô chứ đâu.
  17. Mrrbin

Mrrbin Thành viên cấp 1

kinh nghiệm sau nhiều năm mặc quần jean thì chưa bị rách đũng bao giờ :D
  18. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bạn nên gửi feedback đến nhà sản xuất quần của bạn và khiếu lại về vụ việc : Vải làm quần không được bền như cam kết và yêu cầu công ty đó bồi thường nếu không sẽ mang ra tòa giải quyết. :-w. Không thể để tình trạng này xảy ra với các bạn khác được 8-}
    cudyandemNam LH thích bài viết này.
  19. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Woaaa, vì vậy mới có duyện làm quen được 1 bạn nữ đó. Đúng là trong cái rủi có cái xui may
  20. D.Maxx

D.Maxx Thành viên cấp 1

Vào offline chỉ ngồi thôi, có làm gì đâu sao để gặp sự cố như vậy z bạn...

Ủng hộ diễn đàn