Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HCM] Cần mua bảng vẽ Wacom

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi skylla25, 5/12/14.

Lượt xem: 1,607

1. skylla25 Thành viên cấp 2

Hi all,

Mình mới bắt đầu học đồ họa nên cần mua lại bảng vẽ Wacom. Bamboo Pen CTL470 hoặc dòng khác cũng được

Vì ở trường mình tập vẽ bằng Bamboo Pen CTL470. Về nhà thì mình dùng Creative Stylus trên ipad nhưng cảm thấy dùng Bamboo Pen thì dễ vẽ hơn..

Nếu bạn nào cần nâng cấp máy và muốn thanh lý lại máy cũ thì reply topic hoặc inbox mình tên dòng máy - tình trạng máy và giá cả nhé.

Mình chỉ cần máy đang sử dụng tốt là được rồi, không nhất thiết phải còn bảo hành.

Mình ở HCM nên chỉ mua được bạn nào ở HCM thôi.

Cảm ơn các bạn đã đọc topic!

P.s: Vì lí do tài chính hạn hẹp nên mình chỉ mua được máy nào 2tr trở xuống thui à... Nói trước để các bạn thấy không phù hợp thì không cần inbox mắc công >_<

Còn nếu bạn nào muốn bán giá cao thì mình làm quen với nhao nha rùi bạn cho mình mua trả góp cũng được =)) hehe

...
  2. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Nhỏ bạn mình mới cho mình cái wacom cũ của nó ròi. Close topic nha mọi người :x
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn