Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HCM offline mini lần 2 để thảo luận cho offline LỚN sắp tới!

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Tiến Nava, 16/8/13.

Lượt xem: 2,590

1. Tiến Nava Thành viên cấp 2

LƯU Ý QUAN TRỌNG, CHI PHÍ CAFE HOÀN TOÀN FREE VÌ CÓ NHÀ TÀI TRỢ NHÉ MỌI NGƯỜI :D

Nhằm chuẩn bị tốt hơn cho ngày offline 25/8 tới đây của diễn đàn VietDesigner tại Thành Phố Hồ Chí Minh - được sự đồng ý và cho phép của Administrator Phạm Hữu Dư ( bí danh Dư Xanh Da Trời ) thì mấy anh em VDS ở HCM tiếp tục một cuộc gặp mặt nho nhỏ để lên kế hoặc được kỹ càng và chu đáo hơn cho ngày Offline sắp tới.

Ai có thể tham gia
    Bạn là một thành viên của Việt Designer ( V D S ) đang muốn đóng góp cho diễn đàn - và đang muốn đề xuất ý kiến của mình cho buổi offline sắp tới được diễn ra thú vị hơn.

Bạn là một người thiết kế hay một thợ chụp ảnh mà đang muốn tham gia học hỏi và chia sẽ những gì mình biết và muốn lắng nghe những người trong nghề sẽ chia cái nghề của mình.

Và đặc biệt hơn là bạn đang Ế và củng đang muốn tìm kiếm một nữa cho mình.

Nếu ba yếu tố trên làm bạn lung thị lay thì còn chần chờ gì nữa mà không tham gia cho vui nhỉ - chỉ tầm 2 tiếng trao đổi mà bạn có thêm nhiều điều rồi đấy

Về thời gian và địa điểm : thời gian của chúng ta là 18h30 ngày 18 tháng 8 tại quán Cafe HD Saigon địa chỉ 68A đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10 ( Tiến sẽ đến sớm hơn để chờ các bạn nên có gì cứ alo cho mình qua số 0976.600.096 nhé ) , hoặc có thể xác nhận trực tiếp trong topic này bằng cách để lại bình luận.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ku này post topic chẳng ai vào ủng hộ cả! Đá top phát :v :v
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

:v đang bị đau họng, chắc để cố đi
  4. mạnh mèo

mạnh mèo Thành viên cấp 2

Ủng hộ 1 vé :D sao lúc nảy em thấy địa điểm khác nhỉ. Cafe HD thì gần em rùi nên đi được
  5. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Mong là sẽ có tăng 2 thú vị hơn chuot406 anh phượt về chưa đi cafe :v
    Tăng 2 đi nhậu đê.
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ai có lưu số chuot406 thì gọi cho hắn đi!
  7. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư đã gọi và hắn nói đang từ Vũng Tàu phi về mong là kịp :v
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  8. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Tình hình là vừa dụ dỗ thêm 1 được 1 em cũng rất ư là xinh đi off chung. Nói chung cũng tướng siêu mẫu.
    Theo thông tin bên lề thì chưa có người yêu. :x
    Không bik ae trong 4rum ai quan tâm thì tối nay tập trung để bik gương mặt ấy nhé :x
  9. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

ít người đi thế.... ko có girl nào bún quá:P
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn