Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Ảnh thằng em trai

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi htdung0212, 22/3/14.

Lượt xem: 2,225

1. htdung0212 Thành viên cấp 1

Mình có thằng em, nó chụp ảnh bằng youcome, chất lượng kém quá, muốn ptshop cái bức này đẹp lên nhưng mà dựa vào những hì đã biết thì không làm được. Anh em nào giúp và share cách làm luôn với. Thank nhiều!

...
  2. langtu_hqb

langtu_hqb Thành viên cấp 2

chất lượng ảnh kém quá :-s
    htdung0212 thích bài viết này
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Dựa vào ~ gì mình đã biết nó cũng ko đẹp lên được :(
  4. htdung0212

htdung0212 Thành viên cấp 1

mình chỉ cần tương đối thôi, chứ cái này mình biết. Xem bác nào có cách dị ko? Em cũng tìm tòi mãi mà ko được.
  5. marion

marion Thành viên cấp 2

chắc là ko làm đc j` đâu
  6. htdung0212

ca này khó. Cần một pro hơn mình. hix
  7. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

OMG chúa ơi.... Cao nhân nào xuất hiện giúp bạn í đây?:O
  8. langtu_hqb

langtu_hqb Thành viên cấp 2

Nghịch thui, chứ cũng ko giúp đc gì :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/3/14
  9. lenm

lenm Thành viên cấp 4

chả phải là khó mà là quá khó, ảnh chất lượng quá kém ntn thì có chính kiểu gì cũng k đẹp, có khi mấy ca 360 còn dễ thở hơn :O
  10. htdung0212

Có bác nào sửa giúp em các vết cháy sang quá đáng ko? Nhưng thứ khác đều có thể sửa được. Em ngán nhất cái này. Học photoshop, chỉnh sửa ảnh cho bao nhiêu con, cuối cùng ko sửa nổi ảnh thằng em. Nghĩ cũng thấy mình vô dụng.
  11. onepieces

onepieces Thành viên cấp 1

hic, không phải khó mà là quá khó 8-}
  12. htdung0212

em thấy có mấy pro còn phục chế được ảnh cơ. hic. Pro nào vào giúp em vs :))))) Không cần đẹp hay bóng bẩy, chỉ cần đủ các yêu cầu cơ bản như ko cháy sáng... thui ạ
  13. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Em bạn vẫn còn đó. Chứ có phải nó đi đâu mất đâu mà lo. Kiếm cái điện thoại cứ tầm 5Mp trở lên hoặc cái máy ảnh thì tốt. Sau đó tiến hành chụp thôi. Chụp tha hồ và thỏa thích. Chứ cái ảnh bạn đăng thì đúng là chắc chả ai giúp nổi.... ^:)^
  14. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

vô dụng gì bác. Bác chỉnh ảnh cho bạn bác bác cũng lựa ảnh mới chỉnh. Thử hỏi bạn bác mà gửi cho bác 1 cái ảnh chụp bằng youcam xong nhờ bác chỉnh ảnh cho nét lên xem bác có muốn đập cái máy tính vô mặt nó ko? Camera 1.3 thì chịu rồi. chỉnh cỡ nào nó cũng vỡ tùm lum lên. ca này bó chiếu
  15. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

Ca này chịu thôi bác à. Ảnh chụp bằng youcame chỉ có chia sẻ facebook hay đại loại gửi nhau nhìn thôi chứ mà phục chế hay tinh chỉnh các loại như bác muốn thì chịu.
  16. htdung0212

đành bó tay vậy. Mấy nữa về quê làm cái khác, chỉ tiếc cái này, nó cười hồn nhiên quá, ko phải lúc nào cũng vậy. hi

Ủng hộ diễn đàn